• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S60Unpackv0.5 Vietnam Fixed By vokhanhyen

vokhanhyen

Phần mềm Bung gói 1 cách chuyên nghiệp và nhanh chóng dành cho OS6,7,8 và được fix Lại cho V1 bởi Vokhanhyen
phiên bản Pm này được Fix lại 2 phím mềm chuột trái và phải từ phiên bản trước đó là V0.4
Với Pm này ,các bạn có thể bung gói các tệp tin rất nhiều :sis,sisx,jar,html.mif,aif,mbm,gif....
Hãy tự khám phá thêm,mình không muốn nói nhiều,phiên bản PM được fix hay hơn phiên bản o.4 rất nhiều ! điều đặc biệt là cũng có thể bung tệp tin uhtm trong Ucweb
Để sử dụng ,các bạn có thể tùy chọn bung gói từ trong phần mềm hoặc cũng có thể tạo các hiệp hội liên kết trong X-plore hoặc FExplore rồi bunh gói trực tiếp trong Quản lý file.
Tệp tin Bung gói có trong thư mục gốc có chứa tệp tin đó !
Chúc các bạn may mắn !;;)
NOTE:phiên bản phần mềm tiếng việt được Fix cho Osv1.Xin lỗi vì không có máy V2 để chụp hình ! đành dùng v1 :D

JokerB

Bung gói hay thế mà k có đóng gói nhỉ :-/
Giá có thêm tính năng đóng gói như Sisboom nữa thì tuyệt vời ~.~

anhtamhcm

Bung gói hay thế mà k có đóng gói nhỉ :-/
Giá có thêm tính năng đóng gói như Sisboom nữa thì tuyệt vời ~.~

Kết hợp với SisWare,Sisboom thôi, những pm đó đã có hết... Đâu có mất thời gian:D