• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60v3]Spider v0.9.5plus VI

xitrumbinhduong

Spider v0.9.5plus Mod Icon + Background + VI by Xitrumbinhduong™

Ứng dụng sẽ tạo ra 1 hình động (do bạn chọn) chạy chạy khi bạn truy cập vào 1 ứng dụng nào đó của thiết bị

Lưu ý:
+ Yêu cầu có Python
+ Loai bỏ ngôn ngữ ko cần thiết. Chỉ có Anh - Việt chỉnh trong phần cài đặt sau đó khởi động lại & thưởng thức :)
+ Một 1 số ứng dụng của thiết bị khi truy cập sẽ ko thể hiện nhá ( ứng dụng sẽ ghi rõ những ứng dụng sẽ ko hiện tùy từng máy)
+ Có 1 từ "Save" lưu sau khi cài đặt xong mình chưa thịt nó nhé

DOWNLOAD 4shared

DOWNLOAD Plunder

Chỉnh sửa cuối:

xitrumbinhduong

câu thứ 2: rất tốn PIN :D Thank pác nhé. tết đeo cái này cho nó vui mắt

Không thích thì thoát & lưu ý có nhiều hình lựa chọn.
Ảnh trong hình toàn là mặc định. Anh em nào cao tay thì sưu tầm ảnh đẹp dùng công cụ Mbmtool convert & chép vào gói là xong theo phong cách riêng nhé.
Do Icon & hình mặc định xấu quá nên mình mod lại hết cho dễ nhìn nghen ;;)

Trunghuy90

Ha bác thật tuyệt,sao e k mở đc fire exe trong pm này ra để dịch nhỉ.e dùng mobihex!
May mà bác vh giùm rùi.
Thank!

xitrumbinhduong

Ha bác thật tuyệt,sao e k mở đc fire exe trong pm này ra để dịch nhỉ.e dùng mobihex!
May mà bác vh giùm rùi.
Thank!

Ko cần VH file exe đâu. Ứng dụng này việt hóa tương tự như Mobihex hay siêu dịch vậy đó. ;;)
Việt hóa thử vài em dạng này đi Huy. Khó nhưng vui & hay lắm ;;)

Hostmicom

Member
Tiếc wé, N82 k dùng đc phần mềm này! Hay do python hả các bạn(máy mình đang dùng bộ super python 1.46 mà)? Hay do phần mềm dành cho hệ FP2? Có bạn nào giống mình k?

Trunghuy90

Tiếc wé, N82 k dùng đc phần mềm này! Hay do python hả các bạn(máy mình đang dùng bộ super python 1.46 mà)? Hay do phần mềm dành cho hệ FP2? Có bạn nào giống mình k?

không phải dành riêng cho fp2 nhé?
Thử dùng python4all xem sao,run all ứng dụng chạy trên python đấy!
Nếu k xem thử có Đụng vs em nào trong máy bác k?.

Chỉnh sửa cuối:

Hostmicom

Member
không phải dành riêng cho fp2 nhé?
Thử dùng python4all xem sao,run all ứng dụng chạy trên python đấy!
Nếu k xem thử có Đụng vs em nào trong máy bác k?.

Bạn cho mình xin link bộ python 4 all luôn nha, vì mình thiw phần mềm này mà! Mình tìm nãy giờ trên diễn đàn mà chưa thấy ah! ♥♥♥

heaven3tt

em cài cái này khi kick vô icon nó vô được bên trong rồi nó chạy 1 1 dọc mã rồi out ra . vậy là sao

Hostmicom

Member
em cài cái này khi kick vô icon nó vô được bên trong rồi nó chạy 1 1 dọc mã rồi out ra . vậy là sao

Bạn bị giống mình hôm trước nhé! Bạn xóa bộ python cũ đi và cài bộ python bạn trunghuy đã chia sẻ có link ở bên trên đó, hoặc, nếu bạn thix phần mềm này giống mình (☺), thì có thể phải 4mat máy đó nha, vì có thể do phát sinh lỗi xung đột phần mềm!

heaven3tt

Bạn bị giống mình hôm trước nhé! Bạn xóa bộ python cũ đi và cài bộ python bạn trunghuy đã chia sẻ có link ở bên trên đó, hoặc, nếu bạn thix phần mềm này giống mình (☺), thì có thể phải 4mat máy đó nha, vì có thể do phát sinh lỗi xung đột phần mềm!

giết ngừơi rồi .lần truoc 4mat cài super python 1.46.cài hàng tá pm .giờ 4mat chắc ngộ pm mất ☻