• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(S60v5) Tổng hợp gameloft tiếng Việt post bởi các thành viên pdaviet

phonglanhtam1

ah bạn cho mình hỏi mình dùng 5230 để chơi :Dungeon hunter 3: mình chơi ngang màn hình một số phím như back ở góc trái màn hình không dùng được.Nên phải chuyển màn hình dọc mới sử dụng được.Không biết ai có tình trạng như vậy ko.Một số game mình chơi đều như vậy các phím cứ bên góc mà hình đều ko dùng được.:(( MÌnh mới dùng s60v5 nên ko biết tình trạng của dòng này thế nào.Xin được chỉ điểm thank.

JohnyNguyen

Rồi đó :D Đá gộp 4 topic riêng lẻ về làm 1 cho gọn và edited lại xíu cho đẹp rồi :D Bạn chủ topic chịu khó update link đến các game nhỏ được post sau này lên #1 cho anh em tiện theo dõi nhá ;) Tkx again =D>

ko0lz96

sonic Unleashed

hình minh họa thôi nha :D

Lori_hd

topic này hay đấy, chúc bác chủ pic gửi đến a e nhìu sản phấm hay nữa nhé

Lori_hd

topic này hay đấy, chúc bác chủ pic gửi đến a e nhìu sản phấm hay nữa nhé,à theo ý mình thì mỗi game nên để 1 hình mih hoạ thôi, cho đớ rối mắt hoặc để spolider nữa ấy, tiện cho a theo dõi bằng đien thoại

ngducnd95

topic này hay đấy, chúc bác chủ pic gửi đến a e nhìu sản phấm hay nữa nhé,à theo ý mình thì mỗi game nên để 1 hình mih hoạ thôi, cho đớ rối mắt hoặc để spolider nữa ấy, tiện cho a theo dõi bằng đien thoại

"spolider" là như thế nào hả bác?

ngducnd95

mình đang có 1 gameloft miễn phí trên trang chủ gameloft. Ko biết tải game nào. Ae cho ý kiến với