• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Safe Manager v1.91-PM quản lý,bảo vệ...tất cả trong một

vuhaiyen

sau một hồi loay hoay down về rồi giải nén
cài đặt cho con vivaz của em nhưng nó ko chạy
em thích cái phần cài đặt bảo mật quá

phongdo_ngaymot

híc, mình down về hai part ma giải nén ko dc bạn ơi , giải nén nó hiện ra bản gì mà ok mãi ko dc , bực mình ghê :( đang xài 1.90 bản này 1.91 ko biết có gì hay hơn không :)

kienvp

híc, mình down về hai part ma giải nén ko dc bạn ơi , giải nén nó hiện ra bản gì mà ok mãi ko dc , bực mình ghê :( đang xài 1.90 bản này 1.91 ko biết có gì hay hơn không :)

bạn phải tải cả 2 part rùi giải nén từ part1

Phoenix

Thằng này vẫn bị lỗi một số từ tiếng Hoa như check ứng dụng đang hoạt động hoặc lúc thực hiện cuộc gọi đôi khi hiện vài chữ tiếng Hoa trên màn hình, không đẹp và cũng không pro lắm.

kienvp

Thằng này vẫn bị lỗi một số từ tiếng Hoa như check ứng dụng đang hoạt động hoặc lúc thực hiện cuộc gọi đôi khi hiện vài chữ tiếng Hoa trên màn hình, không đẹp và cũng không pro lắm.

PM này mà bác chê ko pro . 1 số từ nó mã hóa ko tìm được string mà dịch .nhưng cũng ít thôi không đáng kể .

fantomastan

nếu để nguyên thì tin nhắn lại không hiện tên. em tìm mọi cách rồi. giờ đang xài tạm Mcleaner

GER2407

Phần mềm này hay quá đi mất...Có mỗi cái tiếc là có người gọi nếu số đt 10 số thì nó hiện tiếng hoa ở trên cùng nhìn nản quá, mà em thik cái đó vì ai sài đầu 11 số thì nó hiện số đt lên hay phết.

boy_online01

Nhìn phần mềm này thèm quá mà không xài được mới đau. Em dùng X6 ko muốn hack máy nên toàn dùng đồ signed không à. Mà trên mạng toàn đồ signed cài được nhưng lại tiếng Tung Cửa. Đang tìm bản tiếng anh mãi chả thấy.

kienvp

Nhìn phần mềm này thèm quá mà không xài được mới đau. Em dùng X6 ko muốn hack máy nên toàn dùng đồ signed không à. Mà trên mạng toàn đồ signed cài được nhưng lại tiếng Tung Cửa. Đang tìm bản tiếng anh mãi chả thấy.

tiếng anh cũng vậy bạn ơi .pm này của tàu khi Anh hóa và việt hóa đã can thiệp vào tệp tin rồi .bỏ cái nọ thêm cái kia .nên nhiều khi sign ko cài được .

boy_online01

Bác kienvp cho em hỏi ngoài lề tý: Một phần mềm sis bác việt hóa mất mấy ngày vậy? Tại em cũng đang mày mò việt hóa mấy cái phần mềm Trung Quốc, làm bằng sisware vs lzRSC đến công đoạn việt hóa thì thấy một đống chữ Hoa nhìn muốn xỉu. Em tính sơ qua chắc mất ít nhất 4 ngày, đó là chưa kể mấy rủi ro mắc phải như lỗi font, tràn chữ... Nếu bác làm nhanh được thì sao không lập một topic để các mem up phần mềm lên, bác việt hóa cho nhỉ? Tất nhiên đây mới dừng lại ở mức ý tưởng thôi ạ. Nếu bác làm ko xuể thì cùng hợp tác với mấy bác symViet đi.

kienvp

Bác kienvp cho em hỏi ngoài lề tý: Một phần mềm sis bác việt hóa mất mấy ngày vậy? Tại em cũng đang mày mò việt hóa mấy cái phần mềm Trung Quốc, làm bằng sisware vs lzRSC đến công đoạn việt hóa thì thấy một đống chữ Hoa nhìn muốn xỉu. Em tính sơ qua chắc mất ít nhất 4 ngày, đó là chưa kể mấy rủi ro mắc phải như lỗi font, tràn chữ... Nếu bác làm nhanh được thì sao không lập một topic để các mem up phần mềm lên, bác việt hóa cho nhỉ? Tất nhiên đây mới dừng lại ở mức ý tưởng thôi ạ. Nếu bác làm ko xuể thì cùng hợp tác với mấy bác symViet đi.

cũng còn tùy thôi bạn ah .pm làm nhanh hay chậm tùy thuộc vào số lượng string trong file ngôn ngữ .nếu pm nào mới chưa dùng bao giờ thì phải mất công test nên làm lâu .cái nào dùng quen rồi thì làm nhanh .
anh em SymPViet xài v5 ít lắm .đa số là xài v3 ,v2 .mà ko có máy test thì ko làm được .