• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v3.0(500)VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

cakiemcia

không sai tí nào mìnhcũng rất thích phầ mêm̀ này .vậ mâ nó lại bị lỗi đúng cái hiện tin nhắ đúng là ức chế thật

dekisugi17

không sai tí nào mìnhcũng rất thích phầ mêm̀ này .vậ mâ nó lại bị lỗi đúng cái hiện tin nhắ đúng là ức chế thật

Mình cóa cách sửa nè!! Vào danh bạ đổi tất cả số điện thoại thành +84 là hết!!! VD: 09076123 thành +849076123!!! Mình thì kết cái "360 safe" hơn!!! :D

kaothenhi

Ở Phần khóa ứng dụng của bản 2.6 em khóa mấy mục danh bạ với tin nhắn. khi vào nó bắt nhập mật khẩu, chỉ có điều nhập số vào nó cứ hiện chình ình trên màn hình cái số mật khẩu thay vì ***** thế thì còn gì là mật khẩu nữa. có cách nào khắc phục k các bác?

vandoanqc

Chức năng sao lưu dữ liệu bắt đăng ký, không biết hết nhiêu tiền, có anh em nào test chưa?

love89

pro nào có phần mềm nghe nén điện thoại ko?cho mình với.....

tuanloc1

Các bạn tải lại bản Fix nhé. Bản trước đôi chỗ còn ô vuông. Thank.
P/S: Bạn nào bị lỗi vào mục Đặt lịch bị văng thì làm theo cách này thử nhé (Có bạn từng bị thế này đã mách nước cho mình đó.)
Gỡ bỏ các phiên bản đang sử dụng.
Xóa thư mục AgileBlocker ở các đường dẫn E/Data; E/System/app; C/Data; CSystem/app
Cài mới SafeMgr. Xong

haitayhaiem

ơ mình dùng thây ô vuông ô tròn chỗ nào đâu nhỉ? Chữ china khựa có dính kèm ở mấy cái vớ vẩn j mih k để ý.k quan trọng

tuanloc1

ơ mình dùng thây ô vuông ô tròn chỗ nào đâu nhỉ? Chữ china khựa có dính kèm ở mấy cái vớ vẩn j mih k để ý.k quan trọng
Bạn bấm tùy chọn -> đăng ký thử xem. Tuy nhiên bạn nói đúng những cái đó điều là quảng cáo của bọn Tàu Thôi nhưng mình cũng dịch để bạn nào vô tình bấm vào đó cũng biết đường mà né!

ncminhhd

Các bạn tải lại bản Fix nhé. Bản trước đôi chỗ còn ô vuông. Thank.
P/S: Bạn nào bị lỗi vào mục Đặt lịch bị văng thì làm theo cách này thử nhé (Có bạn từng bị thế này đã mách nước cho mình đó.)
Gỡ bỏ các phiên bản đang sử dụng.
Xóa thư mục AgileBlocker ở các đường dẫn E/Data; E/System/app; C/Data; CSystem/app
Cài mới SafeMgr. Xong
Đã nói là làm, đã hẹn là đúng hẹn, bạn đã làm đúng như lời hứa . Thanks !

haitayhaiem

phần đăng kí, lúc mình ấn vào nó bắt nhập thông tin, rùi hỏi có gửi sms k,nên mình thấy k sao. Bạn vh lại cũng tốt,he,cho mấy bạn khó tính :)). Có cố gắng ,hj