• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v3.20(889)VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

vandoanqc

Như vậy là họ đã chiếm quyền kiểm soát máy mình rồi còn gì. Chỉ cần 1 tin nhắn #delete#123456 gửi đến số máy của mình là toàn bộ dữ liệu đi tong, kể cả danh bạ trên sim. Cảnh báo cho mọi người là đổi lại mật khẩu gấp, dt của mọi người đang bị kiểm soát đấy.

ncminhhd

Như vậy là họ đã chiếm quyền kiểm soát máy mình rồi còn gì. Chỉ cần 1 tin nhắn #delete#123456 gửi đến số máy của mình là toàn bộ dữ liệu đi tong, kể cả danh bạ trên sim. Cảnh báo cho mọi người là đổi lại mật khẩu gấp, dt của mọi người đang bị kiểm soát đấy.

Oh yes cấp báo cấp báo !!!

dekisugi17

hồi xưa mình dùng cái này thì trong tin nhắn ko hiển thị tên, ko biết bản mới này có khắc phục được lỗi đó chưa nhỉ???

Ủa cái nì hum bữa mình cóa hướng dẫn ùi mừ!!! ;;);;). Hiện h vẫn đang nt ầm ầm, hiện tên tin nhắn bình thường, không lỗi gì cả!! :)):))

foreverthuy

Ủa cái nì hum bữa mình cóa hướng dẫn ùi mừ!!! ;;);;). Hiện h vẫn đang nt ầm ầm, hiện tên tin nhắn bình thường, không lỗi gì cả!! :)):))
Cụ thể là như thế nào bạn ơi. Hướng dẫn lại đi nhé. Thank bạn nhiều;;)

dekisugi17

Cụ thể là như thế nào bạn ơi. Hướng dẫn lại đi nhé. Thank bạn nhiều;;)

Cách này thì hơi cực chút!!! Bạn sửa tất cả danh bạ, số 0 đầu tiên thành +84. Bạn có thể kết nối Nokia PC Suite để sửa cho nhanh. Mình đã sửa và đã thành công!!! Gọi điện hay nhắn tin gì vẫn bt!!!

foreverthuy

Cách này thì hơi cực chút!!! Bạn sửa tất cả danh bạ, số 0 đầu tiên thành +84. Bạn có thể kết nối Nokia PC Suite để sửa cho nhanh. Mình đã sửa và đã thành công!!! Gọi điện hay nhắn tin gì vẫn bt!!!
Cách đấy thì mình đã làm rồi, đã chia sẻ ở #2. Mình tưởng có cách đơn giản hơn. Dù sao cũng cảm ơn nhé.;;)

Mrquan1995

E cài phần mềm được rồi.phần mềm rất hay.nhưng tin nhắn về nó ko hiển thị tên.mà lại hiện số là sao.ai hướng dẫn e khắc phục với.thanks

quocbaov2

chủ thớt này nguy hiểm thật vừa cài xong thì đến tối có 2 tin nhắn từ SDT bảo mật đến với mục đích xóa dữ liệu và khóa máy may rằng mình đã đổi pas và SDT bảo mật. giang hồ thật là hiểm ác. sr vì mình ko nhớ SDT vì mình cài xong thay đổi liền

thao85

Member
SafeMgr v3.20(889)VI- Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"
sao mình dùng bản này ko thấy mục trống chộm (gửi tin nhắn khi đổi sim)ai biết chỉ giúp.mà mình thấy ngoài màn hing chủ có cái hình như danh bạ gì đó nhưng bấm vafo thi thấy trang trắng