• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr_S60_v2.50(442)_s60v3,5,^3 VI Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

phamnhudoan

Bạn sài máy gì vậy? mình vừa format xong cài lại vẫn dùng bình thường, lạ thật! Chức năng này không thể bỏ qua được!
@all: còn ai bị nữa báo giúp mình nhé! (À ai không bị cũng báo giúp luôn nhé, cả máy đang dùng luôn nhé)!

e dùng E72 .

symbain

Máy mình thì nó ghi:
" [21:37] Hàng tuần thứ 3
Lịch"
Mình xài máy 5630d

socloc20

V3 xài cái này sướng, chặn cuộc gọi 100% lun, V5 nó rung 1 cái rồi mới chặn, FU :D

jack_hunter97

éc cái này nó đâu phải 2.50 đâu em cài nó báo 2.20 what the phở ???

that the phở mình nhầm ok khá tốt i love it >:)>:)>:)>:)

hmhieu

tuanloc1 có thời gian thì xem lại lỗi bị out khi vào "Thời gian tác vụ". Chức năng này rất hữu ích. Rất mong!

tuanloc1

tuanloc1 có thời gian thì xem lại lỗi bị out khi vào "Thời gian tác vụ". Chức năng này rất hữu ích. Rất mong!

Xin lỗi. để các bạn đợi lâu! Có bản fix rồi! Các bạn thử xem nhé!

phamnhudoan

Bác nhiệt tình với mọi người quá ! Hi hi ... Máy e kô cài bản fix lỗi nó cũng tự hết bị văng rồi a . Chắc tại pm nó tự cập nhật !

Maitan_10000

có bác nào dùng soft này mà bị lỗi nhận tin nhắn ko hiển thị tên không, em cài soft này voà thì bị như vậy, gỡ ra thì hết bị, chưa biết cách khắc phục.

tuanloc1

có bác nào dùng soft này mà bị lỗi nhận tin nhắn ko hiển thị tên không, em cài soft này voà thì bị như vậy, gỡ ra thì hết bị, chưa biết cách khắc phục.

Đó không phải lỗi, mà mặc định nó là như vậy! Để khắc phục tình trạng này có nhiều cách, nhưng tốt nhất là dùng FreeISMS!

hmhieu

Xin lỗi. để các bạn đợi lâu! Có bản fix rồi! Các bạn thử xem nhé!

Máy mình (E63) cài lại rồi nhưng khi vào "Đặt lịch" (Thoi gian tác vụ) vẫn bị out~X(. Nhưng mình thử cài bản gốc của Tàu thì vào được.:-?
Dù gì cũng rất cảm ơn sự nhiệt tình của bạn đối với cộng đồng =D>, hy vọng khi có bản nâng cấp sẽ không còn bị lỗi này nữa!!!