• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgrv2.0(322) Final_S60v3v5 VI by Tuanloc1@SymPViet

tuanloc1

k fải bạn àh! Tên icon pm k có j. Mà mìh mún hỏi cái tên icon trong pm thui. Ví dụ như tác vụ, quet virus .....Mìh đag tập vh nên mới hỏi! Mình mún bít nó nằm ở file nào. Còn bạn nói mình hiểu rùi!

Nó cũng nằm trong file r96 đó. Nhưng nó nằm rải rác lắm. Bạn cứ dò xem có cái nào giống bạn sửa thử rồi kiểm tra lại xem (khéo nhé PM này rất khó chịu, bạn sửa mà không đúng là nó out tất cả đó)

master09

Nó cũng nằm trong file r96 đó. Nhưng nó nằm rải rác lắm. Bạn cứ dò xem có cái nào giống bạn sửa thử rồi kiểm tra lại xem (khéo nhé PM này rất khó chịu, bạn sửa mà không đúng là nó out tất cả đó)

chân thành cám ơn bạn. Thôg cảm PC bị hư nên onli mobi nên k thank đc!

kimsonkieu266

cho mình hỏi với, mình dùng swiss manager thì thấy

mình muốn thắc mắc tại sao 2 tiến trình đó tên hệt nhau, dung lượng hệt nhau, ổ lưu file chạy của 2 cái cũng hệt nhau luôn, mà lại chạy cùng nhau? có cách nào tắt bớt 1 cái đi ko?

hoangvan1990

dùng cái này bị lỗi, trình tin nhắn của máy không hiện tên, mà hiện số,ai sửa hộ mình với

master09

pm này có một lỗi nhỏ nữa là. Khi gọi hay nt nó k lưu vào nhật ký trog pm vào nhật ký thấy trống trơn mặc dù gọi nt rất nhìu. Chủ topic hay bạn tuanloc fix lại dùm. K bít lỗi từ đâu mìh đã cố tìm cách khắc phục mà k đc. Mong sẽ có bản fix hết lỗi!

leluan69

sao vào bộ lọc - kiểu chặn - tiêu chuẩn - Xử lý cuộc gọi và chuyển cuộc gọi không được ? báo là chuyển tiếp cuộc gọi bị lổi ? ( máy N97 ) Cám ơn !

ncminhhd

sao vào bộ lọc - kiểu chặn - tiêu chuẩn - Xử lý cuộc gọi và chuyển cuộc gọi không được ? báo là chuyển tiếp cuộc gọi bị lổi ? ( máy N97 ) Cám ơn !
Cái này nếu là mạng Viettel phải dùng gói trả sau mới được, vinaphone gói nào cũng ok, mobifone chưa thử...(nói chung là còn do nhà mạng có nữa )

master09

chác máy bạn die rùi :D! Giỡn thui mìh xài vẫn bt bạn kiểm tra lại cài đặt xem! Hay nó oánh nhau với thằng nào đó

tuanvu202

chác máy bạn die rùi :D! Giỡn thui mìh xài vẫn bt bạn kiểm tra lại cài đặt xem! Hay nó oánh nhau với thằng nào đó

hjx bạn làm minh hết hồn. hihi mình thì chỉ dùng n-dessk,slide sunlock và freesms thôi.để mình thử cài lại xem sao:(:(

leluan69

sao vào mình bộ lọc, chuyển cuộc gọi không được, báo chuyển cuộc gọi bị lỗi ?

socloc20

bản này có ổn định không vậy. có ăn nhìu ram không
pm chặn cuộc gọi với tin nhắn nào tốt nhất nhỉ

socloc20

Cái nào cũng tốt hết bạn à, tuy nhiên Soft này nhiều tiện ích hơn.

cài bản này khi người mà em chặn gọi đến nó rung 1 cái rồi mới chặn. lâu lâu cứ tưởngbcó tin nhắn, ức chế lắm. có cách nào khắc phục ko anh. hay pm nào khác. chứ nó rung thế này như là bị nhá máy. tức lắm

vienkeomut

cho mình link trực tiếp đj chứ tải về không giải nén được

mình xem hình rồi mà vẫn không giải nén đc à.cho mình link đã giải nén rồi ấy các bạn ơi

anhtuana12

cho mình link trực tiếp đj chứ tải về không giải nén được

mình xem hình rồi mà vẫn không giải nén đc à.cho mình link đã giải nén rồi ấy các bạn ơi
xóa đuôi.7z rùi cài bình thường nhé