• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*Sàn Đấu*09-3D All Screen

nouvu2372

THQ Wireless WWE Legends of Wrestlemania

Westling, một loại "thể thao" mà người Mỹ rất khoái. Thực chất, các cảnh đánh nhau trên sàn đều là giả tạo, được sắp xếp. Phải thừa nhận là mức độ "đóng kịch" của các võ sĩ này rất cao, đôi lúc vẫn có đổ máu. Tuy nhiên, dễ dàng thấy được đó là giả, bởi vì không ai có thể chịu nổi những đòn đánh khủng khiếp như vậy mà không bị gì cả, không gãy xương, không bầm tím... và vẫn đủ sức đánh lại.
Trong giới võ sĩ Westling có sự phân chia rõ ràng về "trắng, đen"; Các võ sĩ "đen" thường áp đảo ban đầu nhưng cuối cùng vẫn thua.. Nói chung đây là một màn kịch rất đạt, đầy tính bạo lực.Và bây giờ bạn sẽ trãi nghiệm cảm giác bị đánh te tua qua Game này nhé:)) (đừng có múc luôn Trọng Tài là đc roài >:) )

vancopvt

n73 me chơi được con này không các bác. Em thấy nhiều người noi n73 không có chíp 3D mà!!!!!

lamnt0702

n73 me chơi được con này không các bác. Em thấy nhiều người noi n73 không có chíp 3D mà!!!!!

Thật ra ko có chip 3D mà chới trò 3D thì vẫn chới được nhưng hình sẽ ko mượt và lag liên tục :D

Hoangds

Cài đặt như thía nào vậy bạn. Giải nén ra cả đống file mà chẳng bik làm thía nào !!