• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sao LG Ks20 chup hinh ko dc

dragonzz1

Tinh` hinh` e moi xai chiec ks20 . E cai cung it ung dung cho may ,chi co Slede to unlock Pro, Opera Mobile. Vay ma cu bam vao chup hih no ghi out of memory!.
trong khi Program da dong het dung luong Free con 35MB
Storage con Free 91MB
Bac nao gap tring trang tren giup e . Thank may bac truoc:(

No_Spider

không còn cách nào ngoài cách Hard Reset lại máy cả...! tiến hành HR đi bạn ạh!

o0_iam_0o_me

nhân tiện e hỏi bác spider, bác xem phim bằng định dạng nào và player nào. e cho vào máy đuôi nào cũng thế, màn hình đen kịt à, chỉ nghe đc tiếng thôi. cả winplayer lẫn coreplay.

No_Spider

Em dùng CorePlayer Việt Hóa v1.3.6 và chạy định dạng MP4! đối với KS20 khi dùng CorePlayer thì sau khi cài đặt Bác phải vào Trình Đơn -> Công Cụ -> Tùy Chọn -> Chọn Trang -> Video -> Chỉnh chế độ hình ra là GID hoặc DirectDraw -> OK khi đó mới thấy hình còn không chỉ nghe thấy tiếng vì hình ra đang ở chế độ QTv Display màn hình sẽ đen thui...!
Còn đây là cái Soft em dùng để nén Video cho KS20, chất lượng cực nét mà lại không bị giật khi xem: http://www.mediafire.com/?3ggsw2zbjap1p28
khi nén bác chọn chế độ: Formats: MP4 Video ; Presets: Mobile MP4 High Quality (MPEG4, 15fps, 320x240, 600Kbit, ACC - 192Kbit)