• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sắp Ra Mắt Trò Chơi Võ Lâm Truyền Kỳ 2 Trên Mobile by HocDung

hocdung

và bạn có thể up lên lv khỏi cần phải đánh quái úp lên lv bao nhieu cũng đựoc
tự tìm tòi 1 chút la biết hết ý mà

sao nhìn ảnh giống Diablo II quá vậy =)) đề nghị chủ topic xem lại hộ nhé ;)
mình đề nghị bạn xem lại guìm nhá

khicon20055

Cái Dark World II hay theo bạn là VLTK 2 này nhiều nơi gọi là diablo 2 đấy bạn ah và có lâu lắm rồi còn cái diablo của bạn đưa bạn nói diablo 2 nhưng sao tôi không thấy số 2 nó thật chất là diablo 1 chỉ muốn nói vậy thôi chứ bạn có tinh thần share game thì tốt bạn có thể lên google mà search xem tôi nói có sai ko

MinhThang

Manager
sao lại thế này Continue game mình đồng ý thì nó cứ như vậy mãi, màn hình đen chỉ có tiếng nhạc mà không thấy gì để chơi. N92

hocdung

sao lại thế này Continue game mình đồng ý thì nó cứ như vậy mãi, màn hình đen chỉ có tiếng nhạc mà không thấy gì để chơi. N92

mình vẫn chơi games trên nokia 6120 van bình thừong mà

hocdung

Cái Dark World II hay theo bạn là VLTK 2 này nhiều nơi gọi là diablo 2 đấy bạn ah và có lâu lắm rồi còn cái diablo của bạn đưa bạn nói diablo 2 nhưng sao tôi không thấy số 2 nó thật chất là diablo 1 chỉ muốn nói vậy thôi chứ bạn có tinh thần share game thì tốt bạn có thể lên google mà search xem tôi nói có sai ko

nhưng 2 trò này khác nhau mà

MinhThang

Manager
Chỉ là 1 Game thôi nên các bác không cần bàn cãi nữa Stop nhé, tết đến rồi kìa.

xiah_pro

các bạn cứ nói games của minh giống games Diablo ! II bay gio xem lại có giống ko nhá

Games darkworld2_ezza95un

Games Diablo ! II

xem 2 cai có giống nhau không
cái game Games Diablo ! II
co chieu này không

tớ kô hiểu "của mình" nghĩa là sao??? Game này có rất lâu rồi...bạn bảo nó kô phải diablo??? chỉ vì cái tên của nó người ta đề là dark world à??? chắc bạn chưa chơi diablo nhỉ...tất cả những ai đã từng chơi diablo thì chắc chắn sẽ nhận ra những nhân vật,skill và map rất quen thuộc của nó.Nhưng cũng đúng thôi...dù nó có đề tên gì đi nữa thì cũng vay mượn rất nhiều từ diablo. Và đúng như tớ nói...game này vốn của china...được trans sang tiếng anh nhưng chưa trans hết...bạn nên cẩn thận trong cách dùng từ...tránh gây hiểu nhầm...

Auto

tớ kô hiểu "của mình" nghĩa là sao??? Game này có rất lâu rồi...bạn bảo nó kô phải diablo??? chỉ vì cái tên của nó người ta đề là dark world à??? chắc bạn chưa chơi diablo nhỉ...tất cả những ai đã từng chơi diablo thì chắc chắn sẽ nhận ra những nhân vật,skill và map rất quen thuộc của nó.Nhưng cũng đúng thôi...dù nó có đề tên gì đi nữa thì cũng vay mượn rất nhiều từ diablo. Và đúng như tớ nói...game này vốn của china...được trans sang tiếng anh nhưng chưa trans hết...bạn nên cẩn thận trong cách dùng từ...tránh gây hiểu nhầm...

thôi thông cảm wa thông cảm lại y! ;)
vì 1game java thế này mà nói tới nói lui thì hơi mệt mấy pác nhỉ :D

MinhThang

Manager

Của mình nghĩa là Game bạn ấy post lên, chứ không phải tự làm ra. Các bạn thường chơi Game thì các bạn đã biết, vì vậy chuyện mới hay cũ hoặc nhầm nhọt gì đó,mọi người đều biết. Mình yêu cầu các bạn không nên bàn cãi gì nữa nhé. Chuẩn bị đón năm mới cái gì cũng mới.:D

curoa

Trò này cộng point như thế nào nhỉ day minh với ko biết cộng đánh yếu lám

tuilaai221

bấm nút bên phải thì nó hiện toàn ô vuông, chì có mỗi chữ confirm và back o góc dưới là đọc đc

haininh

mình thấy hình ảnh nó đẹp quá
phải thử xem sao nhưngtheo mình nghĩ thì game mà đuôi sis và dung lượng càng cao thì càng hay đúng ko các bạn

tronjava

co cai game mà tranh cãi um sùm, ng` ta pót lên dù là co rùi,hay chưa có, dù mod lại, hay trans thì cũng là côg lao của ng` ta, =D> thế mà cũng nói cho lắm vào,thiệt tình,game hay,thank=D>

dung1291985

co cai game mà tranh cãi um sùm, ng` ta pót lên dù là co rùi,hay chưa có, dù mod lại, hay trans thì cũng là côg lao của ng` ta, =D> thế mà cũng nói cho lắm vào,thiệt tình,game hay,thank=D>

bản này người nước ngoài làm mà, chủ topic chỉ đổi tên file rồi post chứ mod miếc gì đâu >:)