• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SÂU SẮC VÀ LÃNG MẠN KIỂU PHÁP

khoaphi_nt

Thank bạn !Bạn có thể chỉ cho mình cách làm sao để có chử mobifone màu xanh đỏ giống bạn,mình xin cảm ơn trước

pphuc96

mời bạn qua đây , tìm trước khi hỏi để có kết quả tốt nhất nha :D

bên ấy có logo nhưng kg có chữ mọi lúc mọi nơi pác ơi mình dang kiếm cái logo mobifone có chữ mọi lúc mọi nơi dưới chữ Fone đó pác ơi

IPHONE12

bên ấy có logo nhưng kg có chữ mọi lúc mọi nơi pác ơi mình dang kiếm cái logo mobifone có chữ mọi lúc mọi nơi dưới chữ Fone đó pác ơi

nếu rành photoshop thì làm đ.giản mà.mà bác hongcongdh mọi người xin logo sao bác xibo thế.theme hêm xin bác cứ tuân ầm ầm

Last edited by a moderator:

quanluadao

Mình mới xài Iphone nên không biết cách cài themes!Các bạn có thể hướng dẫn cho mình được không?Thanks

HHN

Well-Known Member
Mình mới xài Iphone nên không biết cách cài themes!Các bạn có thể hướng dẫn cho mình được không?Thanks

Bạn dùng WINSPC coppy vào thư mục var/stash/theme.xxxxx sau đó vào winterboard chọn nó là OK.

vetblack

Banned
cho thêm ít icon nữa đi pác công theme pải nói là icon rất đẹp VD như Skype; BeejiveIM, xGPS, ...

pphuc96

nếu rành photoshop thì làm đ.giản mà.mà bác hongcongdh mọi người xin logo sao bác xibo thế.theme hêm xin bác cứ tuân ầm ầm

nếu mình rành về photoshop thì mình đâu cần xin làm gì cho mất công vậy bạn thanks bạn đã quan tâm

blackcatdn

bạn ơi,sao mình cài vào rồi. mà nó mất phần tiếng việt ở dưới vậy??? Cho mình biết file nào hiển thị tiếng đó lun

pava1234

em dow các theme về. chép vào đúng thư mục. vào winter chọn theme đó nhưng ra thì màn hình trở về bình thường như ko có theme. em cài theme trên cydia chọn thì ok. em dùng FW 2.2.1. Vậy là sao các bác nhỉ

XuanTruong

Super V.I.P
em dow các theme về. chép vào đúng thư mục. vào winter chọn theme đó nhưng ra thì màn hình trở về bình thường như ko có theme. em cài theme trên cydia chọn thì ok. em dùng FW 2.2.1. Vậy là sao các bác nhỉ

Xem lại Folder chứa Theme trước khi Copy vào nhé!