• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBirthday_v1.03 quản lý sinh nhật của người thân và bạn bè !

Thangnd31082

SmartBirthday v1.03 là một trình quản lý sinh nhật của người thân và bạn bè rất hữu ích và dễ sử dụng ! Thật tiện dụng vì giờ đây đã có bản Việt hóa . Tin rằng sẽ rất hữu ích với các bạn !
Nếu có "đụng hàng" xin nhờ các mod del giúp !
Đặc biệt thích hợp với những người quảng giao, những member trẻ mà "2 tay dăm ba cô":D ta sẽ không sợ lầm lẫn ngày sinh của em này với em kia ! tránh được những phiền phức không đáng có khi bị " nhầm chuồng" Một vài hình ảnh của em nó anh em thử thì biết !

các bạn tải phần mềm tại đây nha.

Chân thành cảm ơn các bác đã sử dụng phần mềm Việt hóa này ! Cảm ơn trubic đã hướng dẫn thêm để thao tác Việt hóa PM của mình chuyên nghiệp hơn!

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
cha bác thắng kinh nghiệm mấy vụ tay ba tay bốn này quá nhỉ?:D có bản en ở đó ko bác cho em xin với
Posted via Mobile Devicesao em hay xin xỏ lấy bản english ở mấy topic Việt hoá thế. Muốn xin thì PM cho chủ topic, hoặc qua bên thắc mắc mà xin.
Nếu anh đoán ko lầm em xin bản eng để Vh.

Thangnd31082

cha bác thắng kinh nghiệm mấy vụ tay ba tay bốn này quá nhỉ?:D có bản en ở đó ko bác cho em xin với

Vợ con rồi, còn có ích gì chứ , các đồng chí còn "zai tân" thì nhào vô chứ anh mệt lắm:D. Lần sau nhớ không xin linh tinh mod quở chết đó bạn ạ !
Không cần bản En đâu bạn ! Cài bản Việt hóa vào sau đó bạn vô thư mục cài đặt của nó có File smartbirthday.RSC.BKA ( thằng này mình sao lưu trước khi dịch chứ không phải thằng anh em của nó do siêu dịch tạo ra đâu nhé !)file EN chưa dịch đó bạn ( PM này Ngôn ngữ chỉ ở File .RSC thôi không có trong file app)

Từ nay dịch bất cứ PM nào anh em cũng nên lưu lại bản gốc trong File đóng gói ( dung lượng cũng không đáng kể ) để tiện làm dữ liệu e32bdm cho siêu dịch , hoặc các Pro khác "kiểm dịch"

Chỉnh sửa cuối:

langtu13493

hihi em việt hóa xong thằng smartbthday ne các huynh xem thử có được ko nha?

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Vợ con rồi, còn có ích gì chứ , các đồng chí còn "zai tân" thì nhào vô chứ anh mệt lắm:D. Lần sau nhớ không xin linh tinh mod quở chết đó bạn ạ !
Không cần bản En đâu bạn ! Cài bản Việt hóa vào sau đó bạn vô thư mục cài đặt của nó có File smartbirthday.RSC.BKAfile EN chưa dịch đó bạn ( PM này Ngôn ngữ chỉ ở File .RSC thôi không có trong file app)
Từ nay dịch bất cứ PM nào anh em cũng nên lưu lại bản gốc trong File đóng gói ( dung lượng cũng không đáng kể ) để tiện làm dữ liệu e32bdm cho siêu dịch , hoặc các Pro khác "kiểm dịch"
em xin đính chính lại tập tin này là smartbirthday.rsc_.bak chứ ko phải là smartbirthday.RSC.BKA
hihi

Thangnd31082

em xin đính chính lại tập tin này là smartbirthday.rsc_.bak chứ ko phải là smartbirthday.RSC.BKA
hihi

à thàng này là do anh tạo ra lúc trước khi làm chứ không phải là do dùng siêu dịch việt hóa mà có đâu. Thằng này anh dùng Mobihex 0.99 fixed của anhtamhcm

Thangnd31082

hihi em việt hóa xong thằng smartbthday ne các huynh xem thử có được ko nha?

Mở hàng cho em xem sao nhá , lần sau đừng hỏi lung tung kẻo các mod ban nick đấy ! Anh cũng thấy em đi khắp diễn đang mà vô topic này thì hỏi cái khác , vô topic khác lại hỏi cái này nên làm gì mà mod chẳng nóng mắt.

Góp ý thêm nha , lần sau những topic đã việt hóa PM nào đó rồi nếu em muôn Việt hóa chơi thì nên up ở chỗ khác , như vậy là coi trọng chủ topic.

Còn anh thì thoải mái , mai chú up thêm mấy bản nữa cũng được !:D Góp ý chân thành em nhé !

TruBic

Well-Known Member
à thàng này là do anh tạo ra lúc trước khi làm chứ không phải là do dùng siêu dịch việt hóa mà có đâu. Thằng này anh dùng Mobihex 0.99 fixed của anhtamhcm
Posted via Mobile Deviceuh. Anh cứ làm trên PC cho khoẻ chứ bấm trên ĐT hư hết phím. Có gì cứ Pm cho em nhé.

xtruong89

Cho e xin file đính kèm nhé.Hok down dc mediafire.Phần mềm hay đấy...!
Năm nào cũng bị phàn nàn vì quên chúc sn cùa mấy người.Hj vọng pm này cài thiện dc hjhj

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Ak e down dc bằng operamini 5.1 beta sis rồi.Aj ngờ nó lại down dc media fire.Thank chù topic nhiều nhé

Chỉnh sửa cuối: