• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBRotator 2.1.5 - Ứng dụng xoay Spingboard, và các ứng dụng hỗ trợ

page

Mình muốn 1 app nào đó ko quay nữa cái này có giữ cho app ko quay đc ko,mình đọc chuyện bằng STANZA mà khi nằm để đọc nó cứ xoay linh tinh nhìu lúc bực cả mình

AquaSta

Moderator
update bản mới thì vào phần setting có quay ngang được không bác?
Hình như bản 2.14 và 2.15 tạm thời bỏ chức năng quay trong Setting hoặc có thể là nó mặc định ON. Mình không thấy dòng lựa chọn xoay trong Setting nữa. Do ứng dụng này vẫn còn đang hoàn thiện nên có nhiều thay đổi và đặc biệt iOS 4, iPhone 3G hỗ trợ chưa hoàn toàn
Mình muốn 1 app nào đó ko quay nữa cái này có giữ cho app ko quay đc ko,mình đọc chuyện bằng STANZA mà khi nằm để đọc nó cứ xoay linh tinh nhìu lúc bực cả mình
Bạn vào Cydia tìm Rotation Inhibitor, đây là một toggle add-on của Sbsettings. Khi nào đọc truyện thì bạn vào cho nó OFF đi là các tất cả các chương trinh đều không rotate được, tuy nhiên SBRotator vẫn rotate các vị trí nó có thể :D