• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SCallThema - VỪA GỌI ĐIỆN VỪA NGHE NHẠC

kakalot29307

SCallThema - VỪA GỌI ĐIỆN VỪA NGHE NHẠC-FILE .SIS

không biết đã có ai post lên chưa nhưng thấy hay thì mình post lên cho ae dùng thử . Đây là chương trình cho phép nghe được nhạc của chính mình khi đang đàm thoại .CẢ BÊN GỌI và BÊN NGHE đều có thể thưởng thức những bản nhạc hay do chính người sữ dụng phần mềm này cài đặt.(cái này mình lấy bên THIEN LONG)=D>

Chỉnh sửa cuối:

tuyetha

cái này mình cũng đang dùng,nhưng bạn đã test với định dạng mp3 chưa thế.amr nghe thảm quá

kakalot29307

VỪA GỌI ĐIỆN VỪA NGHE NHẠC

Muốn nghe mp3 thì chọn nhạc mp3 trong thẻ nhớ đó .Tốt nhất là nên xài mp3 không lời hay hơn.À mà có ai down chưa cho ý kiến đi chứ ,mình có file .sis nhưng không biết ngắt ra làm sao hết nên mới chơi nguyên củ ,ai biết ngắt chỉ mình với

MinhThang

Manager
Muốn nghe mp3 thì chọn nhạc mp3 trong thẻ nhớ đó .Tốt nhất là nên xài mp3 không lời hay hơn.À mà có ai down chưa cho ý kiến đi chứ ,mình có file .sis nhưng không biết ngắt ra làm sao hết nên mới chơi nguyên củ ,ai biết ngắt chỉ mình với

File Sis thì cài luôn chứ ngắt gì hả bạn? cứ cài vào là được.:-?

chemi1209

không biết đã có ai post lên chưa nhưng thấy hay thì mình post lên cho ae dùng thử . Đây là chương trình cho phép nghe được nhạc của chính mình khi đang đàm thoại .CẢ BÊN GỌI và BÊN NGHE đều có thể thưởng thức những bản nhạc hay do chính người sữ dụng phần mềm này cài đặt.(cái này mình lấy bên THIEN LONG)=D>
DOWN VỀ GIẢI NÉN CHÉP VÀO E/SYSTEM/APP/-trong app lập folder SCallThema-/CHÉP VÀO SCallThema

Bạn muốn biết có ai post chưa thì Search với từ khóa là tên ứng dụng hoặc những từ có liên quan là biết ngay thôi mà!

Chỉnh sửa cuối:

kakalot29307

File Sis thì cài luôn chứ ngắt gì hả bạn? cứ cài vào là được.:-?

Tại forum không cho phép mình post file có dung lượng lớn nên mình cần ngắt ra từng phần để post cho a e down cho dễ mà

MinhThang

Manager
Tại forum không cho phép mình post file có dung lượng lớn nên mình cần ngắt ra từng phần để post cho a e down cho dễ mà

À thì ra ý bạn là vậy, nếu úp file thì bạn phải chia pats ra rồi úp lên, còn không úp lên 1 host khác xong dẫn Link vào. Bạn Click vào chữ ký của SM KJR để được hướng dẫn cách post bàn, chúc bạn vui vẻ.

tuyetha

mình dùng bản eng của 125telecom,nhưng thấy tiếng hơi nhỏ,bản này âm thanh có lớn không bạn,hihi nhiều khi gọi để nghe nhạc chứ không 8

JuRay-Duan

thế thì cái music talk của mobi có mà vật vã:))
Bỏ đi luôn chứ vật vã gì :))

mình dùng bản eng của 125telecom,nhưng thấy tiếng hơi nhỏ,bản này âm thanh có lớn không bạn,hihi nhiều khi gọi để nghe nhạc chứ không 8

Oái ông này dư tiền ghê ta, nghe nhạc = pm đc rồi pa ơi hic hic đúng là đại gia :(

dinhhuan

phần mềm này mình đã xài rồi (bản english),nhưng có nhượt điểm là khi có cuộc gọi lại hoặc gọi đi thì chương trình vẫn chạy nhưng không tự động phát nhac,chỉ khi nào mình chọn bài thì nó mới hát.không bit các bro có bị tình trạng như thế ko??

kakalot29307

bạn có nhìn thấy thanh âm lượng ở hình minh họa không ??.nó lớn đến nỗi không nghe được nhau nói nữa là .Mà cái này các bạn có thể dùng chung với dịch vụ nhạc chờ được,vì khi cuộc gọi được nhận nó mới cho nghe nhạc =))

À thì ra ý bạn là vậy, nếu úp file thì bạn phải chia pats ra rồi úp lên, còn không úp lên 1 host khác xong dẫn Link vào. Bạn Click vào chữ ký của SM KJR để được hướng dẫn cách post bàn, chúc bạn vui vẻ.

hướng dẫn ở đâu vậy bạn mình không thấy:O

chemi1209

phần mềm này mình đã xài rồi (bản english),nhưng có nhượt điểm là khi có cuộc gọi lại hoặc gọi đi thì chương trình vẫn chạy nhưng không tự động phát nhac,chỉ khi nào mình chọn bài thì nó mới hát.không bit các bro có bị tình trạng như thế ko??

Bản nào cũng bị thế thôi bạn ah, khi bên kia trả lời thì mới dùng đc Pm này, trong lúc chờ tranh thủ chỉnh đến phần play, khi nào bên kia Alo ta bấm nút!:D

tandat2104

cho em hỏi
em dùng 7610
lúc chạy ct chỉ thấy 125 telecome rồi đứng lun
chả bít tại sao nữa
bấm phím chọn fai thì nó thoát ra

Oái ông này dư tiền ghê ta, nghe nhạc = pm đc rồi pa ơi hic hic đúng là đại gia :([/QUOTE]
chắc ổng gọi tới 900 giống hình minh họa kìa

ngocthanhdhgtvt

topic này anh em nói chuyện tức cười vỡ bụng=))=))=)). nếu đã không dùng tốt thì thôi vì mình cũng dung rồi nên biết , chả có gì hay nói thật cài cho phong phú máy thôi a=))

hoquochoang239

DOWN VỀ GIẢI NÉN CHÉP VÀO E/SYSTEM/APP/-trong app lập folder SCallThema-/CHÉP VÀO SCallThema

Đây là 2 bản cài đặt rất hay, tôi đang dùng. Moi người cứ cài đặt bình thường. Khi chạy vào chương trình sẽ xuất hiện 2 phần, phần 1 (có 2 cái đầu người), phần 2 có hình nốt nhạc.
Trước tiên vào phần 2: click options ---> add file (add file nhạc vào)
Sau khi có file nhạc, vào phần 1: chọn options ---> Motify contact để chọn bản nhạc trong list ở phần 2.
Sau khi chọn xong, thoát ra, chương trình sẽ hỏi Set on, ấn ok
Khi gọi đi hoặc có cuộc gọi đến như hình của kakalo... đấy, nhấn phím giữa (nếu của 7610) để chon bài hát trong list đã tạo từ trước, nhấn thêm 1 lần nữa để thưởng thước giây phút lãn mạn của cuộc gọi, vừa nói chuyện vừa nghe nhạc :D
Đây là link của tôi, 2 cái này tôi đã test chạy tốt trên 7610
http://www.mediafire.com/?sharekey=d00a1d3a66bf1075b94117dade8fc295289182490491173f5621d66e282a0ee8