• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SCREEN LOCK VERSION 2.0 VERY NICE :D

binzhaha

sao cái font giờ đồng hồ của mình ko giống như của bạn nó là font đồng hồ số điện tử

ferrari777

sao cái font giờ đồng hồ của mình ko giống như của bạn nó là font đồng hồ số điện tử
pont chữ tùy thuộc vào pont chữ hệ thống máy bạn à . Mình thấy pont android là đẹp nhất bạn hãy kiếm một rom có pont andoid mà cài :)

binzhaha

vậy có cách nào bẫm phím trắng là mở màn hình slide to unlock mà ko phải ghạt thanh bên cạnh máy ko bnaj

ferrari777

vậy có cách nào bẫm phím trắng là mở màn hình slide to unlock mà ko phải ghạt thanh bên cạnh máy ko bnaj
thì bấm fim trắng là nó vào màn hình mở khóa mà :-/ gạt cái bên cũng được .

ferrari777

may cua minh imei la: 358741021622284, mail: ok_hehehe8788@yahoo.com. cho minh xin code voi, cam on ban nhieu

Key của bạn đây 19503337
p/s: Mình đã post cả cái lấy key các bạn chỉ cần điền Email với Emei là được , chép code và Email vào đang ky là được mà . Đông hồ nó phụ thuộc vào font chữ hệ thống cho nên bạn không thể đổi được nó nếu muốn đổi thì phải flas fone cài lại máy có font chữ mà bạn ưa thích .

slr_mclaren_2709

ban chu theart cho minh hoi. sao minh cai pm nay vao, muon mo khoa thi phai gat nut ben hong thi moi hien nut slide to unlook. ban co cach nao de an nut trang, xanh hoac do de no hien man hinh slide to.... ko. minh ko thick gat nut ben hong so nut do lai gay thi... cam on truoc nhe. xin loi minh online bang dt nen ko viet dc dau.

Chỉnh sửa cuối:

lastl0ve0510

Tested

Bnaj nói thế nào ấy chứ mình download về lấy kkk xong xuôi . Sau đó cài đặt vào máy , đến đoạn điền kkk mình nhập đầy đúng VÀ ĐÃ KIỂM TRA nhưng máy vẫn báo sai . Mình làm đi làm lại mấy lần vẫn thấy không đc . Bạn coi lại đi .

Đã test,Thành công 100% nhé,xem lại đi bạn

vuson

:)) thank chủ thớt phát,mình xài khóa máy 1 chạm và giờ là mở máy bằng cái này! mùa đông đến đỡ đau tay=))