• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Screensaver manager-Tạo màn hình chờ cho 5800

TruongHan

Super V.I.P
Cái này nó không tự động sao ? phại chọn nó nó mới chạy à .....

Tự động chạy đó,bạn vào phần setting tùy chỉnh thời gian hiện màn hình chờ
Còn muốn chọn cái nào làm Screensaver thì active nó

duonghoang79

mình cũng đã cài pm này dùng thử rồi,cũng hao pin ra fết mà có trường hợp này sẩy ra,mình để thời gian màn hình chờ la 15s,khi mình chuy cập web dang chờ duyệt thi nó hiện lên màn hình chờ và ngắt màn hình luôn,mình dộng vào màn hinh thì ko thấy gi cả màn hình vẫn đen,mình phải gạt nút khóa màn hình và mở lại mới tiếp tục duyệt web đc,lắm lúc bực mình lắm,có bạn nào gặp trường hợp giống mình ko? :(( :(( :((

TruongHan

Super V.I.P
mình cũng đã cài pm này dùng thử rồi,cũng hao pin ra fết mà có trường hợp này sẩy ra,mình để thời gian màn hình chờ la 15s,khi mình chuy cập web dang chờ duyệt thi nó hiện lên màn hình chờ và ngắt màn hình luôn,mình dộng vào màn hinh thì ko thấy gi cả màn hình vẫn đen,mình phải gạt nút khóa màn hình và mở lại mới tiếp tục duyệt web đc,lắm lúc bực mình lắm,có bạn nào gặp trường hợp giống mình ko? :(( :(( :((

Bạn chỉnh thời gian hiển thị màn hình chờ lâu hơn đi ;)

cachuoik

Mình đã cài soft này,nhưng khi chạy screen saver nó toàn hiện ra cái bàn phím ảo,mất cả thẩm mỹ.Làm thế nào tắt bàn phím ảo đi để full màn hình như bạn thế:(

phong1598

Mình đã cài soft này,nhưng khi chạy screen saver nó toàn hiện ra cái bàn phím ảo,mất cả thẩm mỹ.Làm thế nào tắt bàn phím ảo đi để full màn hình như bạn thế:(

Bạn vào Cài đặt>Quản lý ứng dụng>Ứng dụng đã cài đặt rồi chọn ứng dụng đó, Tùy chọn>tắt bàn phím ảo đi là được. Chúc vui

minhtien1810

bro ơi, có cái pm tương tự như zậy mà chuyển tất cả hình sang 360x540 của 5800 voi n97 ko ?

Khoaaa

mình có làm 1 file flas bằng khung hình máy 5800 định bỏ vào làm màn hình chờ nhưng khi sử dụng thì rất giật và ko full dc màn hình. sao mấy file flash có sẵn mình thấy nó chạy rất mượt mà. Ai biết giải thích hộ mình cái

TruongHan

Super V.I.P
bro ơi, có cái pm tương tự như zậy mà chuyển tất cả hình sang 360x540 của 5800 voi n97 ko ?

ok,để mình lấy N97 test thử các file Flash xem :)
mình có làm 1 file flas bằng khung hình máy 5800 định bỏ vào làm màn hình chờ nhưng khi sử dụng thì rất giật và ko full dc màn hình. sao mấy file flash có sẵn mình thấy nó chạy rất mượt mà. Ai biết giải thích hộ mình cái
Chủ yếu các file Flash mà bạn chép vào máy đó,phải chọn file Flash phù hợp với màn hình của máy thì mới full màn hình,cái này thì phải chịu khó lên mạng tìm rồi