• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Secman 1.10 chương trình đóng mở folder ẩn trong hệ thống C ''" Update""

hieu_mobilehn

SecMan.v1.10

Lưu ý ; sau khi caì đặt xong kick hoạt chương trình , khi đó máy sẽ bị treo , đợi khoảng 30 giây , khởi động lại máy là ok nhé

tuxedo0802

Đợi cái này mãi mới có,không biết có cài được trên con N83 FW 30.0.019 ko?
---->Đã test,vô tác dụng với con N82 FW mới,hix hix:((

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Ok KJR, giờ thì mình mới thấy...Mình mới join S60v3 nên hơi confuse thì ra Security Manager là SecMan..hichic

Kojiro

Super V.I.P
thấy bảo ok với e90 mừng qua .... kết quả là vẫn teo chưa ok với e90

Mình đọc và thấy người ta làm ok trên E90fw300 mà. A Hiếu còn nói cài ok trên N96 nữa đó, các bạn có N96 thử xem sao.

dienwee

hix. mình mới fomat máy. cài lun cái này vào chạy rùi nhưng cài ứng dụng sign ko đc là sao nhỉ.

khỏi cần mấy cách hack phone rườm rà kia. cài xong cái cái secman là đc mà. sao người ta bầy ra lắm cách phức tạp vậy nhỉ

linhphuong_ts

Máy bị treo thì có cách nào khởi động ngoài cách tháo pin ra ko vậy?Mình toàn tháo pin khi treo máy,nên gặp mấy PM thế này sợ wa :(

Zenki

Super V.I.P
Máy bị treo thì có cách nào khởi động ngoài cách tháo pin ra ko vậy?Mình toàn tháo pin khi treo máy,nên gặp mấy PM thế này sợ wa :(
Bị treo không bấm được phím nào cả thì chỉ co cách rút pin ra thôi bạn :)

linhphuong_ts

Bị treo không bấm được phím nào cả thì chỉ co cách rút pin ra thôi bạn :)
Vậy cho mình hỏi thêm là nếu có phím bấm thì đó là phím gì dc ko vậy,và tháo pin hoài có ảnh hưởng gì đến thiết bị dt ko?

letgovnn

khi cài vào máy E90v300 thì nó không có tác dụng treo bạn ui vậy làm sao, bạn có thể chỉ giúp tí
Cảm ơn nhiều

dienwee

hix. mình mới fomat máy. cài lun cái này vào chạy rùi nhưng cài ứng dụng sign ko đc là sao nhỉ.

khỏi cần mấy cách hack phone rườm rà kia. cài xong cái cái secman là đc mà. sao người ta bầy ra lắm cách phức tạp vậy nhỉ

Help . sao mình ko cài đc ứng dụng đã sign. hix. hay hack = secman ko đc. huhuhix

khoaphi_nt

Thank bạn nhiều mình đã làm theo cách bạn chỉ dẫn xong hết mà vào quản li file đâu mở được file ẫn đâu bạn,xin bạn chỉ dẫn thêm cách sử dụng Secman,mình dùng N81

traihp9001

Well-Known Member
Thank bạn nhiều mình đã làm theo cách bạn chỉ dẫn xong hết mà vào quản li file đâu mở được file ẫn đâu bạn,xin bạn chỉ dẫn thêm cách sử dụng Secman,mình dùng N81

công dụng chính của Secman mà anh em mình hay dùng đó là để có thể truy cập vào các thư mục mà thằng Nokia nó ko cho vào ví dụ:sys,private...-chính chương trình này sẽ giúp ta vào đc bên trong những thư mục đó để có thể thao tác các thủ thuật.

MinhThang

Manager
công dụng chính của Secman mà anh em mình hay dùng đó là để có thể truy cập vào các thư mục mà thằng Nokia nó ko cho vào ví dụ:sys,private...-chính chương trình này sẽ giúp ta vào đc bên trong những thư mục đó để có thể thao tác các thủ thuật.

Yêu cầu hướng dẫn sử dụng thì bác lại đi nói chức năng của nó làm gì:-/:))

khoaphi_nt

Thank bạn nhiều!Xin lỗi vì mình dùng từ ko đúng.Nhưng mà mình làm y như bạn mà vào trong C,E cũng ko mở được file ẩn là sao vậy bạn? Mong bạn hướng dẫn thêm mình xin cảm ơn nhiều