• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SEGA GENESIS FOR PPC

p3b

các bạn cho mình hỏi làm sao để cài đặt chương trình giả lập game dể chơi vậy. Minh thấy có phần mềm MorphGear mà ko biết làm sao cài đặt và cài rom của game. Ai biết help mình với. thanks

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Bạn đang nói đến phần mềm giả lập Genesis Plus :-/? Cái phần mềm này thì các nút bấm đã được làm ẩn đi, cụ thể bạn có thể xem hình dưới, mỗi một khu vực được đánh số từ 1 tới 6 tương ứng với 6 nút bấm trên tay cầm của máy chơi game.

Chúc vui! :)

bạn ơi làm thế nào hiện ra 3 nút A,B,C dưới màn hình thế, mình dùng o2s không hiện ra như hình của bạn.
có thể đổi nút được không bạn.

Last edited by a moderator:

tungham

Game Rambo cực Hot với những màn bắn nhau tơi bời khói lửa cực hay nhưng cũng cực khó :D. Game này ai biết cách chỉnh nhiều mạng thì xin chỉ giáo chứ có 3 mạng chơi chẳng đi đến đâu hết (vì chết hoài à :((). Game chơi tốt trên giả lập Genesis Plus v1.06 và có thể tải nó tại trang này:
http://www.bestsharing.com/files/A84DEtm361402/Contra-Hard_Corps.zip.html
Chúc vui! :)

saok download đc hả bạn

al0club

các link này lâu lắm rùi,không dùng được nữa,không có bạn nào post lại nữa à.hjx

bahung2605

link die het oi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

trôi`i.Link die het oi cac bac a

Chỉnh sửa cuối: