• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Send_SMS v1.86

thanhminh08

Sao em sài n70me send sms kô được thế.
Gửi xong kô có thông báo gì cả. Máy kia kô nhận được luôn. Em chọn gừi từ danh bạ ,mạng viettel.

h04ngl0ng

Posted via Mobile Deviceanh dũg có thể up bộ font trực tiếp cho em đc hok.E ko dow đc từ host trên.thank trước

jimmyvn88

Thanks bạn. Vì anh DQS rất bận nên mình cũng đành mày mò cho riêng mình một bộ fonts như ý rồi;;)
Bác thử bộ font em đang dùng xem ưng ý ko nhé Font chuẩn nhất em từng dùng đó
Down font này về
Tahoma fix bold thu phap for N70 N72.sis
Rồi down cái này về và copy đè lên:
TAHOMABD.ZIP
đã pack rùi nhưng onl đt nên ko up đc đành phải như thế này.
ah, bác cho em xin file lang.py trong Windown 7 pro đc ko? file lang.pyc em ko decompile đc. Đang xem lại vì sao lại bị out khi bấm #
.

thanhtungsx

cái nè cũng VIP wá nhỉ.gưi cho gái gái thì sướng phải biết=))

Gửi những lời sung sướng !

Bác thử bộ font em đang dùng xem ưng ý ko nhé Font chuẩn nhất em từng dùng đó
Down font này về
Tahoma fix bold thu phap for N70 N72.sis
Rồi down cái này về và copy đè lên:
TAHOMABD.ZIP
đã pack rùi nhưng onl đt nên ko up đc đành phải như thế này.
ah, bác cho em xin file lang.py trong Windown 7 pro đc ko? file lang.pyc em ko decompile đc. Đang xem lại vì sao lại bị out khi bấm #
.

Đã thử bộ Fonts này:D Thanks bạn nhiều
Đây là file Lang.pyc

Cảm ơn bạn nhưng Mình muốn xin tệp .py cơ vì .Pyc mình có nhưng ko decompile ra .py đc, dùng đt toàn lỗi thôi.

Bản gốc đã compyle ra file Pyc rồi:-?? Fonts bạn đưa rõ đẹp nhưng dùng WinFile bị lỗi chữ. Đành dùng Fonts của mình lại:D

jimmyvn88

Bản gốc đã compyle ra file Pyc rồi:-?? Fonts bạn đưa rõ đẹp nhưng dùng WinFile bị lỗi chữ. Đành dùng Fonts của mình lại:D
Vậy thì chán thật.
Lạ nhỉ mình dùng Winfile 1.42 có bị lỗi font j đâu nhỉ

hihoha

Well-Known Member
Ko biết trên PV có ai có chương trình Decompile pyc>py dùng trên PC chia sẻ thì tốt quá.Nhiều cái pyc nhẹ hều mà làm trên mobile vẫn cứ báo lỗi buồn ghê:(

Ko biết trên PV có ai có chương trình Decompile pyc>py dùng trên PC chia sẻ thì tốt quá.Nhiều cái pyc nhẹ hều mà làm trên mobile vẫn cứ báo lỗi buồn ghê:(

Mình cũng đang bực bội cái vụ Decompile này lắm nè. Ai có chia sẻ nào;;)

hongle516

N72 em cài xong ko vào được chương trình. Máy cài đầy đủ Python Full Pack for s60v2_FP3 (8.1)+Pycheck v.1.20 Final của anh DŨNG