• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SensyScan v1.1 S60v3-Theo dõi chống trộm qua Camera phone

KhongAn

Anh em chia sẻ là tốt rồi. Có bác nào thử ghi được hình ảnh chưa, em đặt chế độ Low hay Serial vào thẻ nhờ "có trộm" chạy qua là chương trình bị out luôn:((

th4ngdk

Anh em chia sẻ là tốt rồi. Có bác nào thử ghi được hình ảnh chưa, em đặt chế độ Low hay Serial vào thẻ nhờ "có trộm" chạy qua là chương trình bị out luôn:((

=)) :)):)):)):)) haha! hay nhất cái câu "có trộm chạy qua là chương trình out luôn"
kô lẽ pm này còn sợ trộm!

MinhThang

Manager
=)) :)):)):)):)) haha! hay nhất cái câu "có trộm chạy qua là chương trình out luôn"
kô lẽ pm này còn sợ trộm!

PM này sử dụng tại VN không phù hợp lắm, :)) trộm ở VN mà không lấy ĐT mới là chuyện lạ, tuy nhiên vẫn có cách để trộm không lấy được, đó là dấu thật kỹ chỉ để trống cái Camera thôi cho nó chộp.:D

vandunga3

Soft này hình như ko có báo động hả các bác?! Kể ra nếu có chuông báo động rú ầm lên thì ngon hơn

hunterviet

Well-Known Member
Soft này hình như ko có báo động hả các bác?! Kể ra nếu có chuông báo động rú ầm lên thì ngon hơn

Ko có PM nào có thể đáp ứng được mọi yêu cầu của người dùng, cũng như ko có thứ gì là hoàn hảo trừ phi nó hoàn hảo qua cách nghĩ của bạn, nếu bạn muốn pm rú lên khi mình gửi 1 mã lệnh tới đt của mình thì đây

locthuyforever

Cái này để trong toilet chụp lén thì hay hơn, chứ ít khi nào ta đi ra ngoài mà bỏ đt ở nhà!

blackchickenguy

acac....
khi có sự chuyễn động thì cái dt của bạn sẽ tự động chụp hình rồi gửi mms đến máy dt của bạn đang dùng ...lúc đó bạn có thễ gọi công an hoặc đưa tấm hình đó cho CA,cho dù chôm lấy cái dt của bạn thì đã sao????Ca cũng se bắt và lấy lại thôi .....thậm chí bạn gọi CA CA tới có khi thằng ăn chộm còn trong nhà bạn nữa mà ...
Hic,đêm ngủ hay THỨC cùng vợ rồi thì khi có tn đến có DỪNG LẠI hay đủ tỉnh ngủ để đọc tn ko vậy?
Nhưng dù sao cũng cảm ơn vì ý tưởng !