• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Serie themes kute^^

bbmiss_9x

bạn ơi xem lại link dow nhé! ko biết vì máy mình hay link của bạn mà mình ko dow được àh

Khoaaaa

Active Member
Đào mồ thật siêu đẳng,,hôhô,lâu wá mới thấy bbmiss nha,forum đang lỗi,vẩn chưa dow dc các file dạng đính kèm nha bồ

bbmiss_9x

Đào mồ thật siêu đẳng,,hôhô,lâu wá mới thấy bbmiss nha,forum đang lỗi,vẩn chưa dow dc các file dạng đính kèm nha bồ
ô hô! ko phải tớ đào mộ đâu nha, ai đó đào từ trước :D thấy mấy cái theme kute dow cho em vợ nó xài :D

thuypt

Theme sao không download được vậy hả máy bác

jenemy888

sori đã đào mồ nhé.
Nhưng mà mình tìm hoài trên ownskin mà ko thấy mấy theme kiểu này.
Bác chủ thread hay bác nào down đưọc rồi cho e xin được ko ạ ?
Đang cần dow mấy theme cho bx =.=

Dragon459

Manager
sori đã đào mồ nhé.
Nhưng mà mình tìm hoài trên ownskin mà ko thấy mấy theme kiểu này.
Bác chủ thread hay bác nào down đưọc rồi cho e xin được ko ạ ?
Đang cần dow mấy theme cho bx =.=
bỏ time làm tặng bx 1 cái mới ý nghĩa.;))

Dragon459

Manager
Em chưa ngâm cứu vụ làm theme này lắm. Bác có mấy link trên hay có link nào theme cute chút cho girl cho e xin vs ạ :(
theme kute nhỉ?cho e nữa!^^ .hình như cung k full icon nhỉ???^^.đc cái lovely!!!

mình tìm tí là có mà
nhưng mình chỉ tạm dẫn link bên ownSkin thôi nhé.các bạn tự reg nick dow, bx mình k thích mấy theme kiểu này nên k sưu tầm.
các bạn xem link trong thẻ ẩn hiện.dẫn link trực tiếp sang diễn đàn khác là vi phạm nên...