• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sexy game v1.2 - Game tạo thêm niềm vui gia đình ( update 3/5/09 )

tranvietanhvn

Game này mình không dám cài :(
hình như là cứ lắc, hoặc xoay bàn quay, là có 1 tư thế sẽy mới :D

à, biết rồi :D

vầy nè, vợ chồng cùng lắc, iphone dừng ở tư thế nào, thì play tư thế í :))
trong thời gian xác định luôn :))

link :D
http://www.appscene.org/download.php?id=599197137
http://getapp.info/download/Sexy_Game-1.2.ipa

Chỉnh sửa cuối:

mlxx_1977

pro tranvietanhvn có vẻ thận trọng với thể loại ''này'' quá nhỉ:D, chúng ta là đàn ông mà, dù sư tử có hung dữ đến mấy thì đâu có nỡ ăn thịt chúng ta(cùng lắm thì chỉ cào thịt thôi mà;)), cho nên down game này text thử chỉ thấy thế này, ko biết sử dụng ra sao:-?, có vài dòng hướng dẫn thì good
(hình minh họa)

tranvietanhvn

pro tranvietanhvn có vẻ thận trọng với thể loại ''này'' quá nhỉ:D, chúng ta là đàn ông mà, dù sư tử có hung dữ đến mấy thì đâu có nỡ ăn thịt chúng ta(cùng lắm thì chỉ cào thịt thôi mà;)), cho nên down game này text thử chỉ thấy thế này, ko biết sử dụng ra sao:-?, có vài dòng hướng dẫn thì good
(hình minh họa)

hey..
bấm "PLAY" rùi chụp cái coi :D
hình đính kèm gì mà nửa kín nửa hở vậy ông :p

kiemvuongvn

game này nhảm chết, tự nhiên way way vậy mà ko có hình gì hết X-(

hum bữa down về thấy chả có gì xoá lun :-/

dù sao cũng thanks bro đã post ^^

fight4living

tui cũng dzậy nè, lắc tới lắc lui, rồi play xui play ngược mà hem có j xuất hiện hết, bùn quá xóa lun òy :D

quanluadao

(hình minh họa)

Lắc mỏi cả tay mà có thấy gì đâu........!b-)b-)b-)b-)b-)b-)