• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sexy Poker 2009

nhathuy

Sexy Poker 2009
Game chơi bài với người đẹp + lột đồ :D

Với phiên bản dành cho các dòng máy:

Sony Ericsson X1: http://www.mediafire.com/?i1z4womy1za
Samsung i900: http://www.mediafire.com/?nwdymmgdon2
HTC P3700:http://www.mediafire.com/?t2rw4zjwihc

Cuongk30

Ủa đây là box game cho PPC mà... sao chỉ có các dong máy samsung,Sony.HTC.. Vậy của PPC đâu??????????????:-/

QuangThang89

Well-Known Member
Ủa đây là box game cho PPC mà... sao chỉ có các dong máy samsung,Sony.HTC.. Vậy của PPC đâu??????????????:-/

:)) vậy những con đó ko phải là PPC thì là gì hả bạn =)), 3 con trên có độ phân giải màn hình riêng, nếu máy bạn có độ phân giải giống như 3 con trên thì chơi được, chúc vui :))

tuyen_noluc

link của HTC3700 hình như die rồi, click vào vẫn đứng trơ trơ, bác xem lại link dùm em với

GSBS

link của HTC3700 hình như die rồi, click vào vẫn đứng trơ trơ, bác xem lại link dùm em với

Trời đất. Die thiệt rồi =))
Thiệt mà, mình click vào cũng không được gì hết á :p
Vậy thì bạn chọn khối rồi copy cái dòng link, past vào một của sổ IE khác, nó sẽ down như bình thường. Chứ nhấn vào liên kết thì không được.

JongZiZi

Trời đất. Die thiệt rồi =))
Thiệt mà, mình click vào cũng không được gì hết á :p
Vậy thì bạn chọn khối rồi copy cái dòng link, past vào một của sổ IE khác, nó sẽ down như bình thường. Chứ nhấn vào liên kết thì không được.

Mình click, copy & paste. Cái nào cũng down đc mà bạn. ;;)

thetexudo

Nhìn mê quá bạn mà ko tài được qua mediafire tới 100% rùi đứng luôn.
Ai zui lòng up sang 4shared giúp mình với.
:p

QuangThang89

Well-Known Member
Nhìn mê quá bạn mà ko tài được qua mediafire tới 100% rùi đứng luôn.
Ai zui lòng up sang 4shared giúp mình với.
:p

Sao lại down ở Mediafire lại ko chạy hết được 100% nhỉ :-?, rất có thể bạn xài IDM phiên bản cũ rồi, một là bạn tắt nó đi, hai là bạn down bản IDM phiên bản mới nhất thì sẽ down được. Mediafire ở Việt Nam mình down là good nhất đó, thân :)

xauzainhatvn

Dạo này box nhạt thật, lại phải xài cả JAVA GAMES cơ à ? Game hay PPC hiếm đến thế sao ?

mekongviet

con của em là HTC Touch cruise 09 xài QVGA
em cài vào, sao nó hiện thị khung to hơn màn hình điện thoại, ko thấy chữ gì hết nên ko vào chơi dc

giờ em muốn gỡ nó ra cho nhẹ máy hoặc có cách nào điều chỉnh cho nó vừa màn hình ko ạh

QuangThang89

Well-Known Member
con của em là HTC Touch cruise 09 xài QVGA
em cài vào, sao nó hiện thị khung to hơn màn hình điện thoại, ko thấy chữ gì hết nên ko vào chơi dc

giờ em muốn gỡ nó ra cho nhẹ máy hoặc có cách nào điều chỉnh cho nó vừa màn hình ko ạh

Game hỗ trợ màn hình VGA trở lên, máy bạn màn hình QVGA làm sao mà chơi được, lần sau đọc kỹ bài trước khi post nha, thân :)

j3an

Mình down được và chơi được rồi.
Link vẫn bình thường mà.
Cho mình hỏi cách chơi kiểu video poker với

j3an

giờ là sao gỡ ra hả anh? tks

Bạn cài đè lên là được,không cần xóa:D