• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shaanxi Haocheng Tech Health Care Expert v3.0.1 S60v3 S60v5 S^3 Cr@cKeD VI

Trunghuy90

Shaanxi Haocheng Tech Health Care Expert v3.0.1 S60v3 S60v5 S^3 Cr@cKeD VI Trunghuy90[Ứng dụng là 1 đồng hồ thời gian giúp bạn những lúc bận rộn]

Giới thiệu:
Ứng dụng là 1 chiếc đồng hồ nhắc nhở bạn trong công việc cũng như cuộc sống hàng ngày!
Có đôi khi bận rộn trong công việc,mà bạn đã quên đi mất những công việc cần làm ngay. Như: mấy giờ hôm nay giúp vợ đi chợ,khoảng bao nhiêu giờ ngày hôm ấy sinh nhật bạn bè.vv...
Thì với 1 ứng dụng nhỏ này sẽ nhắc giúp bạn những công việc đó bằng 1 âm thanh có sẵn,hay những bài hát có trong máy bạn. Hoặt tạo 1 đoạn ghi âm cho âm thanh báo đó!<Cụ thể là mai sinh nhật vợ> thì tạo ngay đoạn âm thanh vào đó,được thu trực tiếp từ micro của bạn!
* ứng dụng tích hợp đồng hồ đếm ngược,và đồng hồ nói trong đó(bằng anh ngữ).
* Thiết lập báo hàng giờ,báo theo phút,theo ngày!
* Cố định âm báo hàng ngày hàng tuần,thậm chí hàng năm cho 1 hoặc nhiều sự kiện
* Ứng dụng không chạy ẩn,nên không sợ tốn pin!
* Hỗ trợ tự khởi động cùng máy!
* Với bạn và tôi thì đồng hồ công việc luôn bên mình.
* Ứng dụng đã tiêm thuốc và dùng Full vĩnh viễn!
* Còn rất nhiều tiện ích nữa mà mình chưa giới thiệu hết,đang chờ các bạn khám phá!
Còn bây giờ chúng ta thử trải nghiệm mới

Link Dowload