• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SHARE] Cần chia sẽ data Google Maps

sobeo410

ax em tải về máy rồi sao sử dụng đây mấy huynh? nó cứ đòi kết nối ko ah,hix!

shido_katori

Active Member
cái này có thể down bằng máy tính k nhỉ? :-?
Ý bạn là sao, File của mình up thì down bằng máy tính có kết nối internet là tốt nhất còn nếu down = phone thì phải down = wifi hoặc 3g trọn gói vì file nặng mà, còn việc tải sẵn data từ google thì mình ko có biết bạn àh

ax em tải về máy rồi sao sử dụng đây mấy huynh? nó cứ đòi kết nối ko ah,hix!

Tải về rồi bạn chép đè vào thư mục Private trên thẻ nhớ ! máy bạn cần phải được hack, vào Rompatcher bật open4all lên rồi mới chép vào Private đc, dùng quản lí file x-plore là tốt nhất ! thân.

shido_katori

Active Member
Chẳng biết có ai còn quan tâm tới cái data này không, Google maps đã có 1 update cho bản đồ VN, dữ liệu data ở trên k còn phù hợp , khi các bạn vào Gmaps thì những vùng đã load sẽ tự động dc RELOAD. vậy nên dù có tải trước r cũng sẽ mất phí tải lại. cái đt của mình hư rồi nhưng mình sẽ tìm cách up lại cho các bạn data TPHCM mới nhất.

mysuncl

Chẳng biết có ai còn quan tâm tới cái data này không, Google maps đã có 1 update cho bản đồ VN, dữ liệu data ở trên k còn phù hợp , khi các bạn vào Gmaps thì những vùng đã load sẽ tự động dc RELOAD. vậy nên dù có tải trước r cũng sẽ mất phí tải lại. cái đt của mình hư rồi nhưng mình sẽ tìm cách up lại cho các bạn data TPHCM mới nhất.

Cám ơn bạn. Mình mong chờ dữ liệu của bạn. Google map mà offline đc thì còn gì bằng :)

hacker6497

Mình vẫn đang xài data của bạn đây, nếu có bản mới thì bạn share cho mọi người nhé