• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Share) Microsoft .NET Framework 2.0 Hổ Trợ chương trình Tạo KKK cho PPC!

AnhPheCT

Đây là Microsoft .NET Framework 2.0 cài vào PC hổ trợ chạy được các chương trình tạo KKK cho PPC. mà các PC không tạo được cứ xin hoài A-E trên diễn đàn! Do thiếu cài cái này!! Mình thấy vậy nên share đại!!! Mong Mod tab box này đừng Delete!!! Xin Cảm ơn!!!

Lúc trước máy mình cũng thế có chương trình tạo KKK mà ko sao chạy được cứ báo lỗi hoài!!! Mình cài cái Microsoft .NET Framework 2.0 thì OK!!! Download về cài vào Máy Vi tính thôi để chạy các chương trình tạo KKK cho Các ứng dụng PPC. ko thắc mắc!!!! Chỉ cần Thank's là OK!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có hẳn bản 3.5 full package này bạn

DOWNLOAD

Hoặc vào đây và dùng chức năng search của trình duyệt tìm chữ: Full Redistributable Package sẽ nhìn thấy chỗ cho bạn download (đề phòng trường hợp link bị thay đổi).