• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Show hàng màn hình Today nào

haidaicayk

Energy DINIK Jun 19 đẹp lung linh :D.

haidaicayk

Màn hình mình xấu quá không muốn chia sẻ sợ "quê mùa"...:D
Bác MOD cứ giỡn chơi. Về độ sành điệu thì trong box này khó có người qua mặt được bác lắm.:p. Mình đang cố gắng cook được 1 bản Rom tạm tạm mà mãi vẫn không ra chi.~X:)-?

windows1980

Đây là màn hình mình dùng Rom mới nhất của Mod dinhtuandung.
;;)

Rom chạy khá ổn (mod chỉ cần sửa lỗi add thêm city và thay đổi vị trí các tab được là OK )

haidaicayk

Đây là màn hình mình dùng Rom mới nhất của Mod dinhtuandung.
;;)

Rom chạy khá ổn (mod chỉ cần sửa lỗi add thêm city và thay đổi vị trí các tab được là OK )
Đúng là Rom U2 chạy rất mượt, giao diện tuyệt đẹp, hoàn toàn có thể so sánh với ENERGY, rom PDAViet ngày càng hoàn hảo.=D>

lungtungbeng

Đúng là Rom U2 chạy rất mượt, giao diện tuyệt đẹp, hoàn toàn có thể so sánh với ENERGY, rom PDAViet ngày càng hoàn hảo.=D>

Cung hỉ cung hỉ!!! Tất cả nhờ công của Mod dinhtuandung2012 và các Rom tester. Chúc nhà cũ ngày càng cao cửa ngày càng rộng^^

lungtungbeng

Mất một thành viên tuyệt vời như lungtungbeng thật đáng tiếc T_T
A bác windows1980 đã lên VIP Mem rồi^^. Chúc mừng bác nhé, ngày xưa mình đã bảo mem nhiệt tình như bác phải được lên lon mà. Mình vẫn ở nhà cũ, ít khi qua bên HD2 chơi lắm^^

haidaicayk

A bác windows1980 đã lên VIP Mem rồi^^. Chúc mừng bác nhé, ngày xưa mình đã bảo mem nhiệt tình như bác phải được lên lon mà. Mình vẫn ở nhà cũ, ít khi qua bên HD2 chơi lắm^^
Mới đó mà lên VIP mem rùi. Chúc mừng bác Window1980 :D. Show hàng đi các bác, hơi buồn.:|

haidaicayk

---------------------------------------------
đang tính flash D5C2 lại mà busy quá
Hoangtumodel dùng Rom zin ah? Nhìn mà nhớ cái thời mới mua Imagio quá.:p. Không có ai dùng Maxsense ah?thấy cũng đẹp lắm, show hàng đê..........:))

AnhPheCT

Theme CHT v1.0 for CHT v1.8.5
Với Skin của DINIK

Chia sẽ AE, Theme CHT cho v1.8.5 Blue. File *.7z, giải nén bằng WinRAR nhé!!

AnhPheCT

Cho 500 hình đi bác...:D

Rất đẹp đấy!! Thử cài , nếu ko thích Remove đi!! Máy bỏ nhà rồi!! Đang trực trong Cơ quan!! Mod DinhTuanDung2012 cài rồi Post 5000 hình cho Anh Em, bảo đảm đẹp hơn Theme của Mod mới Post!!

AnhPheCT

Chưa upload lên cho rùi Mod ơi, nhìn mà thèm:D. Mà PM trong screen trên là gì vậy?? Mình chưa dùng lần nào.:O
Là Long_End key đó Bạn. Chỉ cần nhấn phím END lâu sẽ có Menu như ảnh với các chức năng đọc là hiểu mà!!!

5 người tải Theme CHT 1.0 cho CHT v1.8.5 sao ko ai show 200 hình vậy??

windows1980

Đẹp lắm anh phê à!!! nhưng em lại không biết up hình lên thế nào anh ạ! :D

Sau khi chụp màn hình máy bạn (dùng Capture pictures...) bạn copy vào PC rồi upload lên một website chia sẻ ảnh nào đó (flickr.com....)