• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Showaco TitaniumWeather_v4[1].1 và CHome Editor_v1[1].5_Beta

linhanh154

E làm như bác hướng dẫn nhưng vẫn thế chắc nó ko hỗ trợ VGA rồi bác ơi
trời ko ai giup em à

sonexpo

mình muốn thêm ứng dụng LLcaltoday(lịch âm) ra màn hình, liệu chome edicter có thực hiện được không, Bác hướng dẫn giúp. thanks!

LeoDH

Mình đang thử vọc cái này, tuy nhiên đang có cái thắc mắc, bác nào rành giải đáp giúp cái :)

Cái khái niệm panel thì mình hiểu, đó chính là các plugin trên Titinium, ví dụ như Photo, Music, Fav, ... tuy nhiên mình không hiểu cái khái niệm "page" là chỉ cái gì vậy?

QuangThang89

"page" tiếng anh dịch ra là "trang", mục này là thêm số trang trên 1 plugin trên Titanium, thân :)

LeoDH

"page" tiếng anh dịch ra là "trang", mục này là thêm số trang trên 1 plugin trên Titanium, thân :)

Cũng vừa vọc được ra :D Tks anyway :)

Trước mình cũng đã nghĩ thế, tuy nhiên khi thử tạo thêm page mới không được nên mới thắc mắc. Vừa thử vọc lại, hóa ra phải nhập đủ hết các link trong page mới tạo, bao gồm cả cái Right SoftKey Link thì page mới tạo mới hoạt động được :D

binhhdda

Minh không biết cách sử dụng, có bác nào hướng dẫn cụ thể thêm không?

hainh117

Mình mới kiếm được phiên bản mới nhất Weather for Titanium và CHome editor để hiệu chỉnh Today của Titanium up lên Forum cho các anh em thưởng thức.

Chúc mọi người vui vẻ.

http://www.mediafire.com/?sharekey=93347dec8b30168fd2db6fb9a8902bda

View attachment 121977

Cái này mình lấy từ XDA Developer các bạn nhé.

Nếu thấy đẹp thì Thanks hộ nhé.

Có bác nào tìm hiểu được cái rada chưa ạ ? Post bài cho anh em tham khảo với

N

ntd

Guest
mình muốn thêm ứng dụng LLcaltoday(lịch âm) ra màn hình, liệu chome edicter có thực hiện được không, Bác hướng dẫn giúp. thanks!

Tất cả Today cũ muốn hiện ra ngoài Titanium đều phải do tác giả viết lại chứ chome editor ko làm được.
Bạn có thể sử dụng CAmlich cho Titanium ở đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=64043