• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowDelMsg v1.10 -Hiển thị tin nhắn đã bị xóa

anhchanbonmat

ShowDelMsg v1.10 -Hiển thị tin nhắn đã bị xóa

Ứng dụng cho phép bạn xem lại tất cả những tin nhắn mà bạn đã xoá. Sau khi chương trình quét lại hệ thống sẽ tự động liệt kê số lượng tin nhắn đã bị xoá, phục hồi lại 1 phần tin nhắn đã bị xóa. Trước đây theo mình biết thì mỗi lần muốn xem tin đã xoá phải vào tận mục mail trong system và xem theo chế độ mã hex rất khó chịu với nhiều thao tác như vậy. Giờ đây là có ứng dụng này quá đơn giản lại chỉ vỏn vẹn vài kb mà khả năng siêu tuyệt
À quên ứng dụng này cần có phython mới chạy nhe mấy bạn

Cám ơn đã sử dụng phần mềm

ShowDelMsg v1.10 S60v3 VH SymPViet

LINK DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Cuối cùng thì cũng có 1 Soft hay cho ai đó lỡ xóa mất những tin nhắn quan trọng và cũng có thể xem lại các tin đã xóa khi cần thiết.

leminhhai111

Cái này nó hiện hết nội dung của TN bị xóa không bạn , có bị gới hạn từ không bạn ơi

MinhThang

Manager
Cái này nó hiện hết nội dung của TN bị xóa không bạn , có bị gới hạn từ không bạn ơi
Đây nè bạn.

Sau khi chương trình quét lại hệ thống sẽ tự động liệt kê số lượng tin nhắn đã bị xoá, phục hồi lại npuyên bản trên màn hình.

leminhhai111

Nguyên văn bởi leminhhai111
Đây nè bạn.

Sau khi chương trình quét lại hệ thống sẽ tự động liệt kê số lượng tin nhắn đã bị xoá, phục hồi lại npuyên bản trên màn hình.

Đây nè bạn.

Có hiển thị hết dc nội dụng tin đâu anh ??????? em TETS thữ nè , hình 2 đó anh

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Cái này bên S60v2 được chạy trên nền Python nó chỉ hiện thị được số điện thoại và vài dòng chữ của tin nhắn đã xóa,còn không biết đối với v3 nó hiển thị hết hay không các bạn thử Test xem sao nhé???;;)

leminhhai111

Cái này bên S60v2 được chạy trên nền Python nó chỉ hiện thị được số điện thoại và vài dòng chữ của tin nhắn đã xóa,còn không biết đối với v3 nó hiển thị hết hay không các bạn thử Test xem sao nhé???;;)

đã tets thử ở trên rồi đó you >> kết quả hiển thị không hết nội dung TN đã xóa

anhchanbonmat

đúng là không thể phục hồi 100% mà chỉ phần nào thôi .Như vậy buồn thiệt ta~X( .tưởng tìm ra cái hay cho ae xài nhưng thật là.......

ninhhot

Mất công ngồi đếm chữ:D.1 tn dc phục hồi nó chỉ cho xem k qúa 50 ký tự.

Kojiro

Super V.I.P
Hôm qua test bản tiếng Anh thấy cơ chế khôi phục của nó cũng ko hoàn chỉnh lắm nên cũng ko thích :p

tiephien1

có pm nào khôi phục được hoàn toàn ko các bạn? pm này là mình xóa xong mới cài pm, có pm nào mình cài ngay từ đầu để đọc lại tn đã xóa ko bạn nhỉ?

duylinh27884

Moderator
Nhìn lại coi topic từ năm mấy đến giờ mà than phiền link bạn,đã up thêm link trên bài 1!