• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sid Meier’s Civilization V-Siêu phẩm game dàn trận,thủ thành Gameloft

Luu_Tan_Vu

Sid Meier’s Civilization thuộc thể loại game dàn trận chiến lược hấp dẫn có sức hút lớn trên dòng PC, đồ họa đẹp và nội dung hấp dẫn, tính cạnh tranh cao đã làm nên thành công của game.
Ngay trên mobile, game cũng đã tạo dấu ấn riêng đối với các game thủ với những lí do trên

ĐÃ TEST VÀ CHẠY ỔN TRÊN 5233
download

Chỉnh sửa cuối:

long_kk

em rất thích thể loại game này nhưng cho em xin cái link trên MF với. Dow bằng trang này trên opera mini nó toàn bắt vào bằng web mặc định rùi cài đặt luôn ko cho lưu lại.

ducbang1907

góp ý với bác chủ topic nên tạo 1 tài khoản meidafire mà up mọi thứ lên,link trang tiếng Nga này download lỗi lắm,2 trò mình down ở trang này toàn nặng có 12.4kb,vậy mới gây nên tình trạng máy báo tập tin jar sai

cuong139

thớt ơi xem lại dùm em file jar bị lỗi không cài được game nha (đã thử down cả 2 link đều như nhau) X_X

long_kk

có cao thủ nào vh hay chỉ dùm cái. Lên đến màn 4 thì ko hiển nv là gì nên chưa qua đc.

anhthe250790

Sid Meier’s Civilization thuộc thể loại game dàn trận chiến lược hấp dẫn có sức hút lớn trên dòng PC, đồ họa đẹp và nội dung hấp dẫn, tính cạnh tranh cao đã làm nên thành công của game.
Ngay trên mobile, game cũng đã tạo dấu ấn riêng đối với các game thủ với những lí do trên

ĐÃ TEST VÀ CHẠY ỔN TRÊN 5233
DOWNLOAD

Em test trên 5233 mà chỉ hiển thị một nửa màn hình kèm theo bàn phím 4 chiều nữa nhỉ.Ak đang dùng CFW của Thanhtung