• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch 1.74 Cập nhật

NGUYENTRANDUNG

;)Siêu dịch phiên bản cập nhật
Nội dung cập nhật:
Xây dựng Rsc riêng cho các cơ sở dữ liệu, tạo điều kiện thuận lợi để chia sẻ

Phiên bản có sử dụng bản dịch chuẩn của anhtamhcm:D

Mã:
[URL="http://vnnshare.com/download.php?file=212951660"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]
http://vnnshare.com/download.php?file=212951660
Up bản dịch 100% của anhtamhcm cho các bạn tiện theo dõi lè:D:D

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

;)Siêu dịch phiên bản cập nhật
Nội dung cập nhật:
Xây dựng Rsc riêng cho các cơ sở dữ liệu, tạo điều kiện thuận lợi để chia sẻ

Phiên bản có sử dụng bản dịch chuẩn của anhtamhcm:D

Mã:
[URL="http://vnnshare.com/download.php?file=212951660"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]
http://vnnshare.com/download.php?file=212951660

He he phiên bản 1.74 mới ra lò vào sáng nay =>> mà đã có bản Việt hóa rồi (nhanh quá). Thanks NGUYENTRANDUNG nhé:D:D

Anhtoitb

Dạo này các MOD làm việc tích cực quá nên anh em có cái vọc rùi!
Thích quá!

anhtamhcm

Đã text nhưng trong các tệp *.pyc NGUYENTRANDUNG chưa Việt hóa, một đống tiếng Tàu còn xuất hiện khi thao tác.:D

anhtam bổ sung bản 100% tiếng Việt, không có bất kỳ chữ Tàu hay Eng nào:D

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Đã text nhưng trong tệp các tệp pyc NGUYENTRANDUNG chưa Việt hóa, một đống tiếng Tàu còn xuất hiện khi thao tác.:D

anhtam bổ sung bản 100% tiếng Việt, không có bất kỳ chữ Tàu hay Eng nào:D

He.He:D tại đóng gói trong thời gian ngắn. Chỉ install lấy screenshot up luôn chưa tét kĩ:D nên thiếu xót. Thanks anhtam đã edit lại:D:D:D

Kojiro

Super V.I.P
Nhờ anh em giải thích dùm KJR câu này là sao nha: Xây dựng Rsc riêng cho các cơ sở dữ liệu

Dạo này ko làm nên tụt hậu quá :)

MinhThang

Manager
Nhờ anh em giải thích dùm KJR câu này là sao nha: Xây dựng Rsc riêng cho các cơ sở dữ liệu

Theo mình thì nó là lưu lại khi dịch hay có thể soạn thảo mới, làm dữ liệu riêng để phục vụ cho dịch tự động.:p

TruBic

Well-Known Member
Theo mình thì nó là lưu lại khi dịch hay có thể soạn thảo mới, làm dữ liệu riêng để phục vụ cho dịch tự động.:p

theo em nghĩ đó là nó tạo ra rsc khác cho phần mềm mình dịch

d102

mình cũng nghĩ như MinhThang chắc là nó có thể lưu giữ lại những gì chúng ta đã dịch và xuất ra 1 bản thảo .txt nào đó làm cơ sở cho dịnh tự động và chia sẻ file .txt đó cho mọi người chăng?

TruBic

Well-Known Member
thôi để mình sài rồi cho ý kiến cứ phải chăng hình như .. giống spam quá

anhtamhcm

Phiên bản này các tính năng cũng như 1.72 và 1.73 chỉ thêm vào phần tạo Dữ liệu e32dbm sau khi chọn chức năng "Dữ liệu tạm thời" để chia sẻ với nhau cái Db này vậy thôi:))

anhtam cài tất cả 3 bản vào thẻ và dùng cùng 1 lúc nhận thấy bản 1.72 xử lý nhanh hơn rất nhiều so với 1.73 và 1.74

jimmyvn88

Phiên bản này các tính năng cũng như 1.72 và 1.73 chỉ thêm vào phần tạo Dữ liệu e32dbm sau khi chọn chức năng "Dữ liệu tạm thời" để chia sẻ với nhau cái Db này vậy thôi:))

anhtam cài tất cả 3 bản vào thẻ và dùng cùng 1 lúc nhận thấy bản 1.72 xử lý nhanh hơn rất nhiều so với 1.73 và 1.74

anhtam có thể cho em nick Yahoo ko? em muốn tham khảo 1 số việc

anhtamhcm

bản này em thấy đâu khác bản 1.73 đâu anh tám?

Sao biết không khác. cài vào khi mở tệp rsc, py, pyc là đã thấy khác ở 2 dòng
1 - Dùng dữ liệu mặc định
2 - Dùng dữ liệu tạm thời

Nếu "Dùng dữ liệu tạm thời" thì ứng dụng sẽ tạo thêm .e32dbm sau khi thực hiện.

Test kỹ rồi hãy hỏi nhé

TruBic

Well-Known Member
Sao biết không khác. cài vào khi mở tệp rsc, py, pyc là đã thấy khác ở 2 dòng
1 - Dùng dữ liệu mặc định
2 - Dùng dữ liệu tạm thời

Nếu "Dùng dữ liệu tạm thời" thì ứng dụng sẽ tạo thêm .e32dbm sau khi thực hiện.

Test kỹ rồi hãy hỏi nhé

uh đúng rồi nhưng ý em nói ngoài cái chức năng này nó còn có khác cái gì ko nửa anh
em dùng mà thấy có mỗi cái anh nói là khác