• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch 1.76 việt hóa *phiên bản ổn định nhất*

hunterviet

Well-Known Member
Em thấy mọi người có nhận xét rất tích cực về Siêu dịch (cơn lốc dịch) v1.76 nên em đã cho ra bản vh này, mong rằng sẽ có nhiều hơn nữa những PM việt hóa mang lại sự lớn mạnh hơn nữa cho PDAViet. Em dịch thấy bản này có nhiều tùy biến hơn bản 1.62, 1.73. Nhưng xét lại thấy nó ổn định nhất nên làm
Xin chân thành cám ơn tới anh thanhlongnd đã giúp em vh PM này
Khi cài PM ra các bạn ko thể sử dụng để dịch bất kỳ file gì, vui lòng vào xóa file theo đường dẫn xau E:/ system/apps/zntxhan/set.e32dbm. Cám ơn anh Kojrio đã cung cấp thông tin rất cần thiết này

Pass: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Phần mềm siêu dịch, file cài ko có pass dành cho các bác download trên UCWeb đây. Bác chủ topic thứ lỗi nha!

thanhlongnd

Em test thử chưa ? Bản 1.80 a làm , bản 1.76, 1.80 tiếng anh đều ko thể ấn nút ok để chỉnh file, lạ quá :(

leetran72

Em test thử chưa ? Bản 1.80 a làm , bản 1.76, 1.80 tiếng anh đều ko thể ấn nút ok để chỉnh file, lạ quá :(

Cho em hỏi luôn cái. cả mấy bản VH em cài cào, khi mở văn bản để sửa thì nó đều báo lỗi hệ thống -50 (System error -50) Có cách nào khắc phục ko ạ. Cái Pyuninstal em chọn sắp xếp theo ngày tháng cũng bị lỗi này!!?

Nynk_102

E chưa dùng pm này bao giờ, nay muốn tập tành chút. Mấy bác chỉ e cách sử dụng pm này ntn với ah, e gà cái này lắm nên bày tỉ mỉ cho e với. Thank mấy bác trước!
Nếu post sai chỗ ,nhờ Mod move sang bên top thảo luận pm này hộ e
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member

Em cũng ko vào được anh à, hí hửng vh, sau dùng mới thấy lạ. Post song mới thử, để coi các pro có cách chị nó ko:-?

E chưa dùng pm này bao giờ, nay muốn tập tành chút. Mấy bác chỉ e cách sử dụng pm này ntn với ah, e gà cái này lắm nên bày tỉ mỉ cho e với. Thank mấy bác trước!
Nếu post sai chỗ ,nhờ Mod move sang bên top thảo luận pm này hộ e
Posted via Mobile Device

Đã có topic Hướng dẫn các bạn vh một cách chi tiết tỷ mỉ, bạn lên trang đầu của box ứng dụng vh đó bạn, ko thấy sao???

Cho em hỏi luôn cái. cả mấy bản VH em cài cào, khi mở văn bản để sửa thì nó đều báo lỗi hệ thống -50 (System error -50) Có cách nào khắc phục ko ạ. Cái Pyuninstal em chọn sắp xếp theo ngày tháng cũng bị lỗi này!!?

Mình dùng 6120c giống bạn vẫn cài và remove bình thường, bạn xem lại xem có game java nào bị lỗi ko?:-?
Mình cài rất nhiều PM và game nhưng ko có vấn đề gì với thằng siêu dịch. Bạn nên format rồi cài lại, làm 1 bản sao lưu trên PC lúc mobile còn tình trạng mạnh nhất ấy bạn, sau đỡ phải làm lại và hack lại

Kojiro

Super V.I.P

Em cũng ko vào được anh à, hí hửng vh, sau dùng mới thấy lạ. Post song mới thử, để coi các pro có cách chị nó ko:-?

Có phải bị trường hợp mở file rsc lên, nhấn nút giữa để chỉnh file thì trơ trơ ko :p KJR biết nè, năn nỉ y, chỉ cho :p

Nói giỡn á, để khắc phục anh em vào E:/system/apps/zntxhan/, xóa file set.e32dbm đi, thử xem được ko nhé ;;) Làm được ko Thank đây 1 cái là giận á :p

MinhThang

Manager
Có phải bị trường hợp mở file rsc lên, nhấn nút giữa để chỉnh file thì trơ trơ ko :p KJR biết nè, ănn nỉ y, chỉ cho :p

Nói giỡn á, để khắc phục anh em vào E:/system/apps/zntxhan/, xóa file set.e32dbm đi, thử xem được ko nhé ;;) Làm được ko Thank đây 1 cái là giận á :p

Một thời khóc lóc kể lể.:)):)):))

Kojiro

Super V.I.P
Một thời khóc lóc kể lể.:)):)):))

Kệ! năn nỉ quá trời mà có ai xử lý được đâu :)) Tự hỏi thăm trên mạng mới được chứ bộ :(( Đáng lẽ dấu luôn cho khỏi ai biết mà dùng luôn á >:)
A e thử rồi báo kết quả hen!

thanhlongnd

Có phải bị trường hợp mở file rsc lên, nhấn nút giữa để chỉnh file thì trơ trơ ko :p KJR biết nè, năn nỉ y, chỉ cho :p

máy đang chạy phần nhập txt > pyc nên chưa thử được . Nhưng đây đúng là 1 bài học quý báu mà các MOD dành cho thành viên đây . Thế này mới là giúp đỡ nhau tiến bộ chứ =D>

tuyetha

Kệ! năn nỉ quá trời mà có ai xử lý được đâu :)) Tự hỏi thăm trên mạng mới được chứ bộ :(( Đáng lẽ dấu luôn cho khỏi ai biết mà dùng luôn á >:)
A e thử rồi báo kết quả hen!
Posted via Mobile Device
Trời kjr xấu tính.anh cũng đi hỏi trên mạng mà dấu.anh hỏi được thì ngưòi khác cũng sẽ hỏi được đấy.theo em "hỏi được" thì cái này có cách khắc phục khác nữa.chấc anh KJR biết mà dấu nghề đấy

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Trời kjr xấu tính.anh cũng đi hỏi trên mạng mà dấu.anh hỏi được thì ngưòi khác cũng sẽ hỏi được đấy.theo em "hỏi được" thì cái này có cách khắc phục khác nữa.chấc anh KJR biết mà dấu nghề đấy

Anh hỏi mấy nơi mới ra đó em, ào vô tiếng Hoa hỏi lun :p còn cách nào nữa hay ko thì a bó tay :-?

tuyetha

Anh hỏi mấy nơi mới ra đó em, ào vô tiếng Hoa hỏi lun :p còn cách nào nữa hay ko thì a bó tay :-?
Posted via Mobile Device
Anh biết cả tiếnh hoa cơ à.giỏi thât.em chịu.lỗi Update error thì sửa thế nào đây anh kjr ơi.chưa cài bàn nào trước đó.chỉ em với để em...đi chỉ.thank kjr

troly

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Anh biết cả tiếnh hoa cơ à.giỏi thât.em chịu.lỗi Update error thì sửa thế nào đây anh kjr ơi.chưa cài bàn nào trước đó.chỉ em với để em...đi chỉ.thank kjr

Cái này chạy trên nền python nhé bạn:))

nguyenson_44

He he... Đang bên box 1.80 nghe thông báo liền chạy sang. KJR hỏi đâu hay thiệt. Thank nha. Biết thêm một điều mới.