• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu Dịch v2.0-S60v3 VH by SymPViet

MinhThang

Manager
Không được KJR ah.. Mình đã cày tung ổ C or E bằng Xplore , gặp file có tên zntx nào là xóa mà cũng không đc.. Huhuhu.

Posted via Mobile Device

Mình dùng Smart Remover để gỡ các ứng dụng và SD cũng được gỡ bằng thằng này Liên tục.

onlylove80

Đây nè em, nên chọn Xóa Tùy chọn nhé!

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=919523&postcount=450

Sướng quá ta..Anh đã giúp em gở bỏ được cái "gai" gây nhức nhối mấy hôm nay rồi..:D Vậy mà em nghĩ sẽ phải sống chung với nó vì ngại 4mat thẻ. Bạn nào xóa phần mềm mà vẫn còn sót Icon thì nên sử dụng Smart remover ngay nhé..Phải nói các đồng chí trong BDH rất nhiệt tình giúp đỡ anh em..THANKS' All=D>

mdapro

Em cài rồi sao ko sử dụng được, toàn bị báo lỗi, pm này có cần pythoon ko

whatislove89

k thể vào đc toàn báo lỗi ngôn ngữ,xóa đi cài lại mấy lần
e dùng 5800,tiếng việt

whatislove89

KJR đã trả lời bạn bên V5 rồi đó.

vâng e xin lỗi,vì đi ngang wa tiện hỏi luôn như e góp y thêm tại anh kojro chưa nói kĩ,lam e tìm mãi trong ổ C hihi huhu các bạn bị lỗi ngôn ngữ fai vào E//system/app xóa cái folder rỗng đi nhé,đừng tìm trong C mặc dù cài vào C