• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu phẩm HTC Leo - Tốc độ 1 GHz

xuandung11a2

Well-Known Member
Một phong cách trẻ, một phong cách Sexy phone.
Kiểu này TOuch FlO 3D không còn xứng với em này roài.:))
Thiết nghĩ HTC nên phát triển 1 giao diện đỉnh hơn nữa mới xứng tầm.
Hi hì,nói vui thôi.

tuanquynh8083

Active Member
Em nhìn ảnh cứ ngờ ngợ là máy cuả anh bị em Leo nằm đè lên:))
1tháng nữa anh rủ em cafe em cho anh xem máy nhé.

ximocquy

1 chiếc dt trong mơ..có thêm bàn phím qwerty nữa là cho điểm 10..:p..
mà nghe nói em nó cảm ứng điện trở ko phải điện dung..:|

omanyte

Cấu hình khủng kinh!!! speed 1024 MHZ ẹc!!! thế này thì ko biết tốn pin ko nhỉ!!!màn hình lại rộng nữa chứ! dùng điện thoại đẹp mấy xịn mấy mà pin dùng được có 1 ngày thì cũng chán kinh.

KSK

ĐÚNG LÀ MÁY MƠ ƯỚC, đúng là không biết các máy sau này dòng PIN của nó ra sao nữa, nếu cải thiện tốt về sử dụng PIN thì có thể nói là vô đối ^^!

ancola66

Super V.I.P
em này còn cảm úng đa điểm mới hay chu:)):)):))
Chuẩn bị bán Touch Pro II đi là vừa:))

Cùng quan điểm, màn hình to quá chừng! 3GS vẫn nuột hơn!:))
Phản ứng yếu ớt quá =)).Với các điện thoại MultiMedia thì màn hình càng to càng thích chứ lỵ (đỡ phải căng mắt như bạn nào mắt kém như ở trên =))=))=)) ).Mà cái vụ đang xem Video mà"Banh" ra như LEO thì iPhone chưa làm được thì phải:-?=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
Chuẩn bị bán Touch Pro II đi là vừa:))

Phản ứng yếu ớt quá =)).Với các điện thoại MultiMedia thì màn hình càng to càng thích chứ lỵ (đỡ phải căng mắt như bạn nào mắt kém như ở trên =))=))=)) ).Mà cái vụ đang xem Video mà"Banh" ra như LEO thì iPhone chưa làm được thì phải:-?=))=))=))

em mới tậu TPII vậy sao giờ anh Ân??:-/:-/

minhkt

con này tuyệt vời quá đi, màn hình to thế mà lại cảm ứng đa điểm thì xài sướng vô cùng. mặc dù iphone đang hot nhưng mình vẩn thích WM hơn vì khả năng tùy biến cao hơn và ứng dụng phong phú hơn nhiều.Thích nhất là cuối cùng HTC cũng có chip 1GHZ
PS:nếu em này vuông như kiểu macbook chứ không lồi ở mặt sau tin chắc còn đẹp hơn nũa:p

minhkt

em mới tậu TPII vậy sao giờ anh Ân??:-/:-/
Sao bạn lại mua con này mình thì thấy nó chẳng có cải tiến gì nhiều so với diamond cả không như HTC leo, máy thì quá dày( cái này mình xài HTC Hermes thấy rất ghét) trong tròn như hột xoài ấy. Chia buồn với bác nhé:p

lonebeast

Mà cái vụ đang xem Video mà"Banh" ra như LEO[/B] thì iPhone chưa làm được thì phải:-?=))=))=))

Khiếp, bác Ân nói nghe kinh chết đi được. Nhưng phải công nhận con này là niềm mơ ước mới đấy