• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sign tất cả các PM ko cần File cer!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã sign và cài đặt Pm của bạn, báo là ko cho phép truy cập theo yêu cầu, như vậy Pm trên có vấn đề gì ko bạn? Ngoài PM trên thì mình đã làm như cách này, sign rất ok. Nếu bạn ko tin thì bạn hãy thử sign cái khác xem có được ko thi biết, VD như Pm VnPhoneDỉe...xem sao.

PM không bị gì bạn à, mình sign trên PC chạy bình thường :-??

belaiphichau

mình thích PM LandscapePro lắm.Giúp mình luôn nha bạn.IMEI: 354835018048836 Cám ơn nhiều(mình xài N95)

tottihuynh

mình cố gắng làm hoài vẫn ko đc vì báo lỗi. Bạn sign giúp dùm mình pm rotateme với, imei là: 359542012806103. Mình thanks nhiều lần lun.......

TraiNgheoHn

Xin lỗi bạn! Mình đã thử nhưng hoàn toàn ko được,bị báo lỗi Error Load Cer File, nếu có thể bạn có thể chỉ rõ từng bước ko? Lúc vào phần mềm SignSis nếu ko có file Cer cũng ko thể nào Sign dc file :( Mình có coi trên mấy trang nước khác nói là Phần mềm này chỉ có tác dụng tạo file csr thôi ah! :(

Mình cũng giống như bạn nè,chẳng hiểu làm sao nữa,bạn nào có thể chỉ giúp mình không?vào nicks mình đi: phuongcan85vn

benohnjojo

máybác sing giùm em file nokmote với.

2 ngày không ngủ cũng sing không sing duoc.
so ime cu em la(356994010555260)vạn loi cám on.

phuongdat

Mình cũng đã thử nhiều lần rồi bạn ơi! Cứ bị báo lỗi suốt! :( Nếu có thể bạn thử Sign dùm mình file Nokmote chon số Imei này thử xem: 352255013733708 Thanks bạn nhiều :) phần mềm của bạn đưa hoàn toàn sử dụng dc. Mình cũng Seftsign. cũng tạo dc 1 file *.sisx :( Nhưng khi cài lại báo lỗi :( Bạn giúp mình nhé

hoamet

sao mình không cài được trên symbian UIQ??

Các bạn cho mình hỏi làm sao cài được các phần mềm nguyenpa cung cấp cho dòng UIQ? mình không cài vô được?

phuongdat

Phần mềm chỉ hổ trợ cho những dòng máy Symbian S60 V3 thôi bạn :) Bạn phải coi hệ điều hành máy bạn là j?

maniaoh

Mình sign được, thông báo thành công nhưng lại ko chạy được file sis vừa sign, bị corrupt ^^

Kojiro

Super V.I.P
Đề nghị bạn minhkhoa2007 vào thảo luận vấn đề này!
Trước mắt chỉ có mình bạn là sign thành công và cài đc vào máy. Trong thời hạn 24g kể từ lúc này nếu bạn không vào trả lời, mình sẽ close topic này lại.

Thân!

Last edited by a moderator:

nickyviet

hix hix, sign thành công, tạo ra file .sisx nhưng khi cài thì nó lại báo lỗi, chả biết bị gì nữa....rõ chán, đang muốn cài thăng nokmote cho thằng N82 lắm rồi mà vẫn không được ????

phuongdat

kakaka :)) Bác cũng giống em, đang muốn thử thằng Nokmote cho con N95 nhưng vẫn ko dc :( Các bác Nguyen Pa , Kojiro mau mau kiếm cách tạo file Cer cho anh em mau đi! :) kiểu này ch8a1c mai mốt khỏi cài phần mềm nữa quá... cái nào cũng cần Sign hết :( ah mà em cũng phát hiện ra điều này: Khi bác down trực tiếp phần mềm từ trang web của Nokia thì khỏi cần Sign j hết (down về cài Sử dụng tiếp)! nhưng bị bắt đăng kí : VD em down phần mềm Voice Inbox... Nhưng khi vào Forum down (có cra) thì phải sign mới sử dụng dc :( , vậy có cách nào khỏi sign phần mềm mà vẫn sử dụng bình thường ko bác :-/

hhieu

choài ơi mấy bác giống em thế em sign ko bao lỗi nhưng khi ra được file sisx thì không cài được lúc đó toàn báo lỗi chả hiểu gì. Mà tập tin bạn cho chỉ cài được 3 thôi vì có hai cái cuối trùng nhau.

phuongdat

ko phải cài dc 3 đâu bạn: File số 3 cài cho dòng máy OS9.2 còn file số 4 cài cho dòng máy OS9.1 :) còn nó báo lỗi dịch ra tiếng việt là: Phần mềm có xuất sứ ko rõ ràng nên ko thể cài đặt vào máy :( Hồi sáng đến giờ đang chờ Minhkhoa lên giải đáp thắc mắc cho mọi người nè :( ah bác NguyenPa dc Minhkhoa signed dùm cái file kia chạy trên Fone dc chưa :-/

minhkhoa2007

Trước hết mình thành thật xin lỗi các bạn vì không cùng voiứ các bạn thảo luận các vấn đề trên, mong các bạn thông cảm. Bởi vì từ lúc mình tạo lên Topic này là để giúp các bạn trong khi chờ symbiansign, thì mình được phân công đi công tác xa vừa về đến nhà lúc 22h15 ngày 23/2/08, và chuẩn bị đi công tác xa nữa vào lúc 23h, chắc có lẽ 2,3 ngày nữa mới về nên ko có thời gian lên mạng. Mình rất vui sự đóng góp thảo luận của các bạn. Vì công việc của mình nên các bạn thông cảm. Nếu các Mod muốn Close topic này như bạn Kojiro đã thông báo thì các bạn cứ làm như vậy và khi nào xog công việc thì mình sẽ thảo luận tiếp cùng các bạn. Mình đi làm đây. Thân

Kojiro

Super V.I.P
Trước hết mình thành thật xin lỗi các bạn vì không cùng voiứ các bạn thảo luận các vấn đề trên, mong các bạn thông cảm. Bởi vì từ lúc mình tạo lên Topic này là để giúp các bạn trong khi chờ symbiansign, thì mình được phân công đi công tác xa vừa về đến nhà lúc 22h15 ngày 23/2/08, và chuẩn bị đi công tác xa nữa vào lúc 23h, chắc có lẽ 2,3 ngày nữa mới về nên ko có thời gian lên mạng. Mình rất vui sự đóng góp thảo luận của các bạn. Vì công việc của mình nên các bạn thông cảm. Nếu các Mod muốn Close topic này như bạn Kojiro đã thông báo thì các bạn cứ làm như vậy và khi nào xog công việc thì mình sẽ thảo luận tiếp cùng các bạn. Mình đi làm đây. Thân

Khi nào bạn đi công tác về thì PM cho mình mình open lại topic nha!

Tạm thời close topic này chờ tác giả!

Chúc bạn minhkhoa2007 đi công tác đạt kết quả tốt!

Chỉnh sửa cuối:

minhkhoa2007

Mình đã đọc các đóng góp của các bạn, trước hết mình xin cảm ơn các bạn, mình đã thử lại là bị lỗi như các bạn đã đóng góp, mình đã test thành công PM Tra danh bạ điện thoại, cứ tưởng là các PM đều sign được. Nhưng dù sao đó cũng là 1 cố gắng lớn, mình sẽ cố gắng hoàn thiện PM này hơn nữa. Mình nghĩ chắc có lẽ các PM ở nước ngoài sign như thế thì được, còn PM ở mình thì chưa được. Mình cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến, mình sẽ cố găng hơn nữa, mình xin lỗi các bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.