• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
Hiện tại trang symbian signed đã cho gửi files trở lại các bạn có thể vào địa chỉ sau, đăng nhập và gửi files *.crs để nhận files *.cer để cài ứng dụng và games cho mình.

https://62.61.69.24/app/page/logout

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Đặt biệt là sign cho smartmovie nhé :D :D :D

Xem hướng dẫn ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=10321

Last edited by a moderator:

tinh_la_gi

Administrator
Anh em chú ý là trang Sign vẩn cho đăng ký nick mới nhé !
Do đăng ký khó khăn nên TLG đăng ký tạm 1 níck cho anh em UIQ dùng nhé !

Nick : tuphuonghp2
pass: asd456LKJ@

REG TIẾP CHO ANH EM 1 ACC THỨ 2

NICK: pdavietTLG
pass: asd456LKJ@

Chú ý nick này chỉ sống 1 tháng thôi nhé ! Và 1 lúc chỉ có 1 người login được thôi

Anh em UIQ nào không thể làm theo hướng dẩn của Mod nguyenpa có thể post yêu cầu soft cần sign TLG sẽ hổ trợ ngay tại topic này !

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Của bạn đây ! Chú bạn vui !!!
Nhưng bạn nên chú ý chữa ký của TLG nhé ! WMV xem đẹp hơn đấy ! ;;)

(dialup up file gần 1/2 của 1 Mb làm ngồi chờ muốn té xỉu!)

buitruc

Của bạn đây ! Chú bạn vui !!!
Nhưng bạn nên chú ý chữa ký của TLG nhé ! WMV xem đẹp hơn đấy ! ;;)

(dialup up file gần 1/2 của 1 Mb làm ngồi chờ muốn té xỉu!)
Bạn ơi mình download về rồi nhưng không thể install được vào con P990i của mình nó báo là cann't support. Bạn có thể hướng dẫn cho mình cài đặt được không. Mình đã giải nén luôn rồi đó

tinh_la_gi

Administrator
Sao không support được bạn..mình đã sign cho số Ime của bạn rồi mà ! Chỉ cần unzip ra lấy file sis rồi cài vào là xong thôi .. chứ đâu có hướng dẩn gì nửa !

buitruc

Sao không support được bạn..mình đã sign cho số Ime của bạn rồi mà ! Chỉ cần unzip ra lấy file sis rồi cài vào là xong thôi .. chứ đâu có hướng dẩn gì nửa !
mình làm đúng như bạn đó ma no báo là không support và báo là cann't install

ntherol

Giúp mình cái SM với

Anh em UIQ nào không thể làm theo hướng dẩn của Mod nguyenpa có thể post yêu cầu soft cần sign TLG sẽ hổ trợ ngay tại topic này !

Bạn ơi, bạn giúp mình với, tìm đỏ cả con mắt ( 5 ngày) vẫn chưa có cái SM, trang Symbiansigned ngừng cho đăng ký rồi. Số IMEI P990i của mình 359593007961882
cảm ơn bạn 1001x10001XGoogle lần.=D>

sibulabu

Số IMEI của mình là: 35959300-803022-4
Giúp 1 cái file crack của Advance Device Lock nhé, tên chính xác của nó: WebGate.Advanced.Device.Locks.v1.01.UIQ.3rd.Unsigned.Cracked-OPDA.sis

ntherol

Của bạn ntherol đây, xem có đc ko nhé ;;)
Mặc dù đã nhấn Thanks nhưng vẫn phải nói Cảm Ơn bạn. Bạn cho mình hỏi, sau khi cài xong thấy OK, nhưng nó phẫn hiện lên khung REGISTER là sao vậy? Không phải mình đăng kí rồi sẽ mất khung Register sao?:-?

Gozilla85

Mặc dù đã nhấn Thanks nhưng vẫn phải nói Cảm Ơn bạn. Bạn cho mình hỏi, sau khi cài xong thấy OK, nhưng nó phẫn hiện lên khung REGISTER là sao vậy? Không phải mình đăng kí rồi sẽ mất khung Register sao?:-?

Bạn bấm vô khung đó 4 số 0 là ok à ;;)

Tiger

Bạn nào làm ơn reg hộ mình ACM 2.62 với, IMEI của mình là 35959300-824276-1. Cảm ơn các bạn nhiều !

Status
Không mở trả lời sau này.