• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sis Game kinh dị World Of Rabbit :))

b0m_lx

Bít bác bom_lx cũng lâu rùi mà hum nay nhìn nơi cư ngụ của bác thấy tíu tíu ta ! Bác ở trong chùa hả ! Kaka !

:)) k biết danh lam thắng cảnh Chùa Thầy hả ?
ta chỉ ở gần thui (cách 500m :)) )
sao ta k biết mi nhể ? :-?

huaminhquan

:)) k biết danh lam thắng cảnh Chùa Thầy hả ?
ta chỉ ở gần thui (cách 500m :)) )
sao ta k biết mi nhể ? :-?

Hjhj ! Theo dõi bài của bác oài chứ gì ! Tại bài nào cũng tốt nên ít comment thui ! Hjhj ! Bác định giới thiệu quê hương bác trên PDA ha ?

b0m_lx

Hjhj ! Theo dõi bài của bác oài chứ gì ! Tại bài nào cũng tốt nên ít comment thui ! Hjhj ! Bác định giới thiệu quê hương bác trên PDA ha ?

tự hào vè quê hương mà
có gì đâu mà phải giấu :))
hum nào về Chùa Thầy chơi :))

huaminhquan

tự hào vè quê hương mà
có gì đâu mà phải giấu :))
hum nào về Chùa Thầy chơi :))

Hjhj ! Nhất định ! Nhất định ! Nếu có dịp ! Hjhj ! Mà nếu có đi nhờ bác làm hướng dẫn viên nhé ! Có đồng ý bỏ thời gian ra dẫn anh em PDA đi chơi 1 phen hem bác ?

b0m_lx

Hjhj ! Nhất định ! Nhất định ! Nếu có dịp ! Hjhj ! Mà nếu có đi nhờ bác làm hướng dẫn viên nhé ! Có đồng ý bỏ thời gian ra dẫn anh em PDA đi chơi 1 phen hem bác ?

thích thì chiều luôn :))
bác ở đâu vậy ?

b0m_lx

Mình ở tận Cần Thơ nè bác ! Vùng đất thân yêu với địa điểm nổi danh Bến Ninh Kiều ! Hjhj ! Bắt trc bác đó !

ặc cố lên nha
hôm nào ra ngoài Hn tui dẫn đi chơi
k spam topic nữa :))

avencast

trong trang up ảnh có tùy chọn rotate image đó bờm, sao ko xài, mỗi lần mở game ông post là tui phải đi phẫu thuật cổ lại ko àh :p

b0m_lx

trong trang up ảnh có tùy chọn rotate image đó bờm, sao ko xài, mỗi lần mở game ông post là tui phải đi phẫu thuật cổ lại ko àh :p

k biết vụ đó :))
thế cho đặc biệt :))