• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{SIS GAME} Ludimate Sensible Sudoku2 v.2.02.9

nouvu2372

Sudoku thú vị với một giao diện đẹp mịn màn, âm thanh tao nhã và hấp dẫn.

Sensible Sudoku bao gồm tất cả mọi thứ làm cho trò chơi Sudoku trên điện thoại di động thật sự thú vị: bút chì đánh dấu, gợi ý,và tự động lưu.
Sensible Sudoku puzzles bao gồm hàng triệu người có thể chia sẻ và có thể được chơi ở nhiều cấp độ khó khác nhau, với một giao diện và âm thanh tao nhã.Bạn sẽ có một thời gian tuyệt vời với sensible Sudoku!

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Tìm thể loại này bằng file SISX mà k thấy. Giờ thỏa mãn rồi. Hồi trước chơi trên N73 có sẵng.

tuankbt

Sudoku thú vị với một giao diện đẹp mịn màn, âm thanh tao nhã và hấp dẫn.

Sensible Sudoku bao gồm tất cả mọi thứ làm cho trò chơi Sudoku trên điện thoại di động thật sự thú vị: bút chì đánh dấu, gợi ý,và tự động lưu.
Sensible Sudoku puzzles bao gồm hàng triệu người có thể chia sẻ và có thể được chơi ở nhiều cấp độ khó khác nhau, với một giao diện và âm thanh tao nhã.Bạn sẽ có một thời gian tuyệt vời với sensible Sudoku!

có bản 320x240 cho E71 chưa bác?

nouvu2372

Chưa có bạn ơi nhưng trong topic game cho màn hình 320x240 cũng có thể loại Game này đấy bạn cứ vào đó tìm chắc chắn sẽ có

chemi1209

Game này có chơi dc trên N80 ko vậy bạn? MÌnh mê trò này lắm ,lần trc có 1 trò sudoku trên N73 nhưng khi cài vào N80 thì màn hình bé tý