• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sis Game The Night Flier khủng 9,8mb cho v5 :D

b0m_lx

Một cuộc hành trình của một con dơi nhỏ trên một thành phố ban đêm.Lượt bầu trời và đáp ứng những cuộc phiêu lưu!

Đêm đến, thành phố đang ngủ - đó là thời gian bạn đã cao một hành trình đáng kinh ngạc trên những mái nhà!Trải cánh của bạn và nhấn bầu trời!Chặt qua mèo hoang dã đói, tránh cuộc họp thổi lên búa và gạch nặng, bay lên đến những đám mây dodging máy bay hoang dã.Cuộc phiêu lưu đang chờ đợi; vội vàng để xem những gì chờ đợi ở phía bên kia của mái nhà tiếp theo!

Game tính năng:
- Do sự kết hợp của đồ họa phong phú và lối chơi hấp dẫn bạn không thể nâng lên chính mình từ các trò chơi
- tuyệt vời nhạc nền độc đáo tạo ra bầu không khí của cuộc phiêu lưu
- Thiết lập hồ sơ riêng của bạn và cạnh tranh với người chơi khác
- Bài ghi chuyến bay của bạn trên Twitter và Facebook
- 10 cấp độ khác nhau duy nhất trong phức tạp sẽ không cho phép bạn nhận được chán
- Dơi những thay đổi của nó xuất hiện ở mọi cấp độ
- Trò chơi có một cửa hàng nơi bạn có thể mua thêm tiền thưởng trò chơi
- Mở tất cả các thành phố bạn đang ở cho một bất ngờ - thương hiệu mới bất ngờ mức độ

Gameplay:

Di chuyển trên các nóc nhà giữa những trở ngại khác nhau, pop không khí-khí cầu, và ăn midges để có được kinh nghiệm trò chơi.Hãy thử để bay càng xa càng tốt để thiết lập một kỷ lục mới.Mức đang dần dần nhận được nhiều hơn khó khăn và dơi bay nhanh hơn, nhưng nó không thể dừng lại một nhà thám hiểm thực sự!

game chơi ở màn hình ngang nhưng chẳng hiểu sao chụp hình lại ra hàng dọc :))

link dow :)) http://www.mediafire.com/?6bw1t1um665ogpp

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

òm mình nghĩ ios tuy cấu hình có yếu hơn mấy con droid tầm 13,14 chai nhưng sức đối với teen và ng thích thời thượng và những người vọc là rất lớn con droid thì đúng là pro thật tầm 3,4 chai thì đã có 1 con điện dung đa điểm nhìu bản rom cách thức root khác nhau game cũng đa dạng nên mình nghĩ chưa ai đè ai đâu với mình thấy con optimus chơi con "cu" ( chim giận dữ) thấy nó giật giật thua con c6 01 của nokia ( mặc dù chưa optimus chưa dc ép xung hay cài bản rom ) còn htc wildfire thì mình chơi con cu cũng zậy thấy nó giật tung chảo cảm ứng tầm mà giá khá đắt hơn c6 01 ý kiến của mình là như thế đấy àh chủ thớt game khá hay nhưng chơi tốn pin quá

b0m_lx

òm mình nghĩ ios tuy cấu hình có yếu hơn mấy con droid tầm 13,14 chai nhưng sức đối với teen và ng thích thời thượng và những người vọc là rất lớn con droid thì đúng là pro thật tầm 3,4 chai thì đã có 1 con điện dung đa điểm nhìu bản rom cách thức root khác nhau game cũng đa dạng nên mình nghĩ chưa ai đè ai đâu với mình thấy con optimus chơi con "cu" ( chim giận dữ) thấy nó giật giật thua con c6 01 của nokia ( mặc dù chưa optimus chưa dc ép xung hay cài bản rom ) còn htc wildfire thì mình chơi con cu cũng zậy thấy nó giật tung chảo cảm ứng tầm mà giá khá đắt hơn c6 01 ý kiến của mình là như thế đấy àh chủ thớt game khá hay nhưng chơi tốn pin quá

nói 1 hồi chốt lại đc 1 câu àh chủ thớt game khá hay nhưng chơi tốn pin quá
bó tay ông tướng :))

thainguu

Symbian v5 như vậy đã là tốt quá rồi, cấu hình yếu thì làm ơn đừng đem đi so sánh với ios, android... các bác phải động não chứ :D

game bác bom chất chất ko hà, chích cho bác nổ cái nè :))

tuanvu202

Androi thua xa ios. Đọ 2 con iphone 4 vs samsung glaxy s2 thì ios thắng chắc. Hjhj đấy là do mình cảm nhận. Còn symbian nó 1 mình 1 kiểu...androi rtoàn nhái ios

Jay_Chou

Active Member
các bác thích Androi hay IOS thì sang topic ấy mà nói .==" đang ở topic symbian đừng hạ thấp như vậy.

Dù cho Sym lỗi thời nhưng 1 mình Nokia chống lại bao nhiêu hãng điện thoại

jack_hunter97

hay thích câu của bạn care thử hỏi bây giờ giới học sinh cấp 2 xài điên thoại gì nào 1201 chiếc điện thoại tùy biến giao diện bên ngoài bằng chứng con nhỏ bạn nó cứ thay áo cho em nó mỗi ngày bây j 1201 dc chuộng khá nhìu vì rẻ bền có đèn pin trâu lâu lấy ra chọi ng yêu hay đập cua nên nokia vẫn còn sống" phẻ"

avencast

Android khủng hơn, ngày tàn của iOS sắp đến rồi.

WP7 khủng hơn Android vs IOS (ko tin lên youtube xem), ngày tàn của trái táo bị sâu ăn + con rô bốt ngộ độc sắp đến rồi

avencast

Androi thua xa ios. Đọ 2 con iphone 4 vs samsung glaxy s2 thì ios thắng chắc. Hjhj đấy là do mình cảm nhận. Còn symbian nó 1 mình 1 kiểu...androi rtoàn nhái ios

cấu hình chip CPU, ram, GPU, kể cả màn hình của SSII ăn đứt IP 4 nhé bạn

a2king

game hay vậy mà nặng quá, mỗi lần chơi toàn báo Memory Full, phải restart lại máy mới chơi đc

jack_hunter97

dùng ramblow giải phóng ram đê hết liền ah bạn aven nói đúng chip của ss2 đúng là khủng thật hơn cả ip4 nhưng mỗi con đều có thế mạnh riêng như driod ( robot) thì tùy biến dc giao diện nhìu dc ép xung tối đa ( như 600 lên 800 và 800 lên 1 v.v.v) nhìu bản rom để flash chép nhạc bắn "lu tút " còn ios thì kiểu dáng mỏng 1 phím home tao vẻ sang trọng game đa dạng đa số chạy mượt ( chứ desire hd của thằng bạn mình mấy game nó chới ko dc toàn hiện dấu ? ) nhìu app phong phú( app dở cũng có ) thế íu của ios là cần itunes nâng cấp là mất hết tất cả ( trừ khi đồng bộ) đã jb mà nâng thì bb nhá droid thì lâu hay bị virut mấy cái nữa mình quên rồi còn sym thì ai ở đây cũng bít tuy ko có game hay nhưng app thì dùng tốt flash nhìu bảng hay còn flash hư thì flash lại fw gốc ( ios là bb nhá droid mình hổng bít) nói chung mình thấy chưa ai đánh dc ai đâu mỗi con có cái nét đẹp riêng thui ko tranh luận nữa kẻo bom chửi "XL" bom

tuanvu202

cấu hình chip CPU, ram, GPU, kể cả màn hình của SSII ăn đứt IP 4 nhé bạn

cũng chưa chắc đâu nha. Giao diện ss2 dùng củ chuối bỏ xừ. Màn hình tuy to nhưng màu sắc ko thật hjx. Mình vẫn thích ios 4 hơn. Còn về nokia hy vọng trong time tới sẽ thành công vs win 7.5 hehe