• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] SDBackup v3.8.2 - Phần mềm sao lưu danh bạ cực tốt VH bởi Johny :D

JohnyNguyen

Lấy bài của Vip boy_online01 giới thiệu lại soft :D Thanks bạn nhiều :D \-/
Ứng dụng cực kì nhỏ gọn (37kb) giúp bạn có thể sao lưu/khôi phục địa chỉ liên lạc :D. Ứng dụng cài đặt trực tiếp trên ổ C nhưng lưu dữ liệu ở thẻ nhớ.

Chú ý: File sao lưu địa chỉ liên lạc tên là sdbackup.dat nằm trong đường dẫn E:\Private\2002bee5. Các bạn nên giữ lại file này để sau này có thể dùng lại, nhất là các vọc sĩ thường xuyên flash máy sẽ ko lo bị mất hết danh bạ nếu như quên sao lưu trước khi flash :D

Ảnh bản Việt hoá tested trên máy mình nè ;;) :D

SDBackup v3.8.2 VH :D

Chỉnh sửa cuối:

hunglove1

hay vậy mình 4mart 2 lần rồi không biết có lấy lại được không để test thử xem sao

ngoanrazor

Well-Known Member
backup dô ổ e:\private thấy là hết thèm rồi. Khi flash lại máy ngừơi ta thườg delete e:\private. Dùng backup của máy cho lành lưu ở e:\other\contact khi flash ko ai del thư mục này :)

JohnyNguyen

hay vậy mình 4mart 2 lần rồi không biết có lấy lại được không để test thử xem sao

Hic,bồ phải tạo backup - sao lưu trước khi 4mat mới được :( chứ 4mat 2 lần rồi mới cài soft này thì lấy lại được làm sao :(

backup dô ổ e:\private thấy là hết thèm rồi. Khi flash lại máy ngừơi ta thườg delete e:\private. Dùng backup của máy cho lành lưu ở e:\other\contact khi flash ko ai del thư mục này :)

e thấy soft thì post lên cho ae thêm lựa chọn thôi mà a :D