• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SISboom 5.84 việt hóa

JokerB

Đây là bản sisboom 5.84 :) mình lấy tệp lang của anhtam việt hóa vì bản này giống hệt của anhtam chỉ khác là hơn 1 tính năng là có thể chọn thư mục bắt đầu thôi :)

p/s: à bản này mình sửa UID rồi nên các bạn có thể cài song song với các bản khác, k cần remove đâu :)

NGUYENTRANDUNG

Đây là bản sisboom 5.84 :) mình lấy tệp lang của anhtam việt hóa vì bản này giống hệt của anhtam chỉ khác là hơn 1 tính năng là có thể chọn thư mục bắt đầu thôi :)

p/s: à bản này mình sửa UID rồi nên các bạn có thể cài song song với các bản khác, k cần remove đâu :)

Tớ lấy bên zntx và của Mahaseno Sisboom_plus_v5.8.4 có khác về tệp lang nhiều mà. Sửa nhiều về ngôn ngữ. Có thể xem là chi tiết hơn dễ hiểu hơn. Tệp lang của anhtam có nhiều từ khi so với bản này dịnh ko sát nghĩa lắm, do tớ so giữ Eng và Việt rồi khi thao tác với sisboom nên hiểu vậy:D
Mạn phép gửi bạn đã việt hoá của em cho anh test cho ý kiến nhé:D
Sisboom_plus_v5.8.4_Final.zip

Chỉnh sửa cuối:

JokerB

mình cũng lấy bên đó mà, đã thử các tính năng có thấy khác j của anhtam đâu :) hơn đúng 2 thứ:
thứ nhất : hơn cái chọn thư mục bắt đầu.
thứ hai: cài vào rồi mà remove là hỏng luôn python =)) vì bản này k chỉ có các tệp trong apps mà có cả ở libs nên khi remove là nó cũng xóa cả ở libs =))

JokerB

Đã xem tệp lang của bạn :) đúng là sát nghĩa hơn, cám ơn bạn vì đã chia sẻ :D
mình up thêm tập tin lang của bạn nữa cho các bạn ấy chọn lựa :)

Mọi người down cái này về , giải nén rồi ném vào !:/system/apps/Sisboom5/langs nhé

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

phiên bản hay nhất từ trứoc đến nay cho sisboom là bản 3.12,sau bản 3.00 của mahaseno.Phiên bản đó có tích hợp phần xem thông tin chi tiết file sis ngay ngoài màn hình mà khồn cần bung gói ! tùy chọn tin trong file sis để bung gói(cái này rất tiện lợi).Phiên bản đó do ZNTX editor lại ! Mình nghĩ các bạn nên biết cách dùng phiên bản nào hay nhất để mà sử dụng ! không phải cứ mới mà đã hơn cũ ! chuc vui vẻ ! rất tiêc là mình không có v2 để chia sẻ nhiều hơn với Anh Em !

MinhThang

Manager
phiên bản hay nhất từ trứoc đến nay cho sisboom là bản 3.12,sau bản 3.00 của mahaseno.Phiên bản đó có tích hợp phần xem thông tin chi tiết file sis ngay ngoài màn hình mà khồn cần bung gói ! tùy chọn tin trong file sis để bung gói(cái này rất tiện lợi).Phiên bản đó do ZNTX editor lại ! Mình nghĩ các bạn nên biết cách dùng phiên bản nào hay nhất để mà sử dụng ! không phải cứ mới mà đã hơn cũ ! chuc vui vẻ ! rất tiêc là mình không có v2 để chia sẻ nhiều hơn với Anh Em !

Đồng quan điểm với bạn, kinh nghiệm bản thân không phải cứ mới là đã hơn cũ.

JokerB

update :D

Đọc change log thấy cái này thay đổi script nên chạy nhanh hơn, dùng thì cũng có vẻ nhanh... như bản 5.0 pro của anhtam mới up :)

À vừa ngồi nghịch ngợm cũng việt hóa 1 cái lang nữa :D thế là có 3 cái cho mọi ng` cùng test :D

up cả file lang nữa cho mọi ng` đỡ phải reinstall :D