• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisboom 6.4 speed(EN)

Hoden

Super V.I.P
Sisboom 6.4 speed(EN)

Úng dụng bung gói sis và nén hỗ trợ việt hoá trên mobile

Chạy trên python 1.4.5 và module khi cài đặt cacì chung ổ đĩa với bản python nếu không nó chỉ hiện icon thôi

có bản việt dưới file đính kèm.....

không phải mình việt hoá nha mà là chôm file tiếng việt . của vip nguyentradung

rồi ráp vào thưỏng thức nha

line:
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/download.php?z4ejfmwmhy3"]http://www.mediafire.com/download.php?z4ejfmwmhy3[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Pm dạng đóng gói sis làm cũng được nhưng khó dịch lắm anh ơi, do từ chuyên môn, có thể dịch được nhưng nghĩa nó quái lắm, làm khó hiểu hơn cả từ tiếng Anh :D

Hoden

Super V.I.P
Pm dạng đóng gói sis làm cũng được nhưng khó dịch lắm anh ơi, do từ chuyên môn, có thể dịch được nhưng nghĩa nó quái lắm, làm khó hiểu hơn cả từ tiếng Anh :D

nhưng không biết chép bản vietnames.lag vào nhưng khi cài bện 5800 rồi nhưng cài trên máy nó không hiên folder lang .nên chưa thử chép vào.không biết LANG của v3rd chép vào đựoc không nữa

Kojiro

Super V.I.P
nhưng không biết chép bản vietnames.lag vào nhưng khi cài bện 5800 rồi nhưng cài trên máy nó không hiên folder lang .nên chưa thử chép vào.không biết LANG của v3rd chép vào đựoc không nữa

A post bài khó hiểu quá, e ko dùng bản này, em dùng SmartSis à, với file đó thì a vào System/App tìm xem có PM nó trong này ko? E nghĩ là trong này đó.

Hoden

Super V.I.P
A post bài khó hiểu quá, e ko dùng bản này, em dùng SmartSis à, với file đó thì a vào System/App tìm xem có PM nó trong này ko? E nghĩ là trong này đó.

e post cũng không hiểu luôn:-/

ý a nói là copy file tiếng việt mà các bạn đã việt hoá rồi có tên là vietnamese.lag chép vào trong folder sisbom trên thẻ nhớ nó sẽ hiên tiếng việt nhưng trên 5800 chưa thành công

Kojiro

Super V.I.P
e post cũng không hiểu luôn:-/

ý a nói là copy file tiếng việt mà các bạn đã việt hoá rồi có tên là vietnamese.lag chép vào trong folder sisbom trên thẻ nhớ nó sẽ hiên tiếng việt nhưng trên 5800 chưa thành công

:)
Vậy mà cũng ko hiểu? Vì em ko biết là a có biết chỗ chép lang vào chỗ nào chưa nên em mới chỉ anh chỗ có thể có nó đó, để hiện lên tiếng Việt anh thử rename file vietnamese.lang thành english.lang xem sao :)

Hoden

Super V.I.P
:)
Vậy mà cũng ko hiểu? Vì em ko biết là a có biết chỗ chép lang vào chỗ nào chưa nên em mới chỉ anh chỗ có thể có nó đó, để hiện lên tiếng Việt anh thử rename file vietnamese.lang thành english.lang xem sao :)

đã thành công .mà làm ngược lại kojro .là chép file việtnammese vào rename lại thành rusia. vì nó thiếng nga. và cho ra tiếng việt ,vì lấy langue cùa vip nguyễn trần dũng nên cho ra tên của vip đó>:)>:)

tadenday

đã thành công .mà làm ngược lại kojro .là chép file việtnammese vào rename lại thành rusia. vì nó thiếng nga. và cho ra tiếng việt ,vì lấy langue cùa vip nguyễn trần dũng nên cho ra tên của vip đó>:)>:)

bác hướng dẫn em đóng hộp cái em làm toàn bị lỗi thôi .