• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SISContents 1.3.0 build 46 Bung file *SIS

troly

Well-Known Member
Cứ cập nhật thế này ko biết xài có ổn định ko nữa?:D

hoangthangb

Mình đang sử dụng pm này, khi mình bung file mif có trong theme ra thì ra rất nhiều hình có đuôi là svgb. Vậy làm sao để có thể xem file hình đó. Thanks mọi ngừoi trước

MinhThang

Manager
Mình đang sử dụng pm này, khi mình bung file mif có trong theme ra thì ra rất nhiều hình có đuôi là svgb. Vậy làm sao để có thể xem file hình đó. Thanks mọi ngừoi trước

mif thì đã có pm xem trên Mobile còn svgb hồi giờ mình cũng không xem nó được bao giờ.

hoangthangb

Uhm, phần mềm đó xem file mif nhưng ko xem được hết mấy hình trong theme đó. Mình có con rokr e8 mình có thể xem hết file trong đó chỉnh sửa tùy ý. HĐH symbian này mà xe hết thì tuyệt biết mấy :(

Kieu_Phong

Ai nói không xem hết được vậy. Mặc định N82 xem được svg và svgb mà.

Kieu_Phong

SISContents 1.3.2 build 48 (Cập nhật)
Download SISContents 1.3.2

i_love_baby387

SISContents v1.3.3

Bung file sis bản 1.3.3 . Em không việt hóa nên không rõ, các bác tự nghiên cứu bản mới nhé:)