• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SISTail_v2.5 3rd 9.1 phần mềm dọn rác 3 ngôn ngữ !

hieu_mobilehn

SISTail_v2.5 3rd 9.1 Viet-Anh-Nga-modified

Chương trình yêu cầu phải cài đặt megaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_1 , và Python 1.44

Thanks to NguyenTanBinh ! Hieu_mobilehn chúc vui !

van99999

Máy mình N81 đã hack . cài được nhung sao ko khởi động ứng dụng được?

Kojiro

Super V.I.P
Máy mình N81 đã hack . cài được nhung sao ko khởi động ứng dụng được?

Cái này chạy trên nền python nha bạn. Cài python và ứng dụng này vào bộ nhớ máy nhé!

hoatdong

Tôi dùng E61i cài vào nhưng khi bấm nút option thì kô được nên kô thể chuyển qua tiếng Việt nên chương trình chỉ hiện tiếng Nga. Bó tay

kevin_fire

mình mới vào diễn đàn với cũng kô rõ lắm về di dộng, thấy cái này hay nhưng cài nó thì phải cài thêm 2 ứng dụng nữa như bạn nói nhưng mình kô biết link download của nó trong diễn đàn. Xin link của 2 phần mềm này đc kô bạn. bạn post link trong bài này luôn nhé.

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
mình mới vào diễn đàn với cũng kô rõ lắm về di dộng, thấy cái này hay nhưng cài nó thì phải cài thêm 2 ứng dụng nữa như bạn nói nhưng mình kô biết link download của nó trong diễn đàn. Xin link của 2 phần mềm này đc kô bạn. bạn post link trong bài này luôn nhé.

Vào BOX phần mềm ứng dụng S60v3 serach bạn nhé.

kevin_fire

hic. e đã cài 2 ứng dụng này vào máy rùi mà nó vẫn kô bật đc lên. em nhấn vào cái thùng rác thì nó chỉ load một tí rùi tịt chẳng vào đc phần mềm gì cả. em dung N81

MinhThang

Manager
hic. e đã cài 2 ứng dụng này vào máy rùi mà nó vẫn kô bật đc lên. em nhấn vào cái thùng rác thì nó chỉ load một tí rùi tịt chẳng vào đc phần mềm gì cả. em dung N81

Cài tất cả vào mấy nhé,reset máy lại coi có đuợc không.

kevin_fire

em thử rùi anh ah`. nó kô chạy đc. em lại kô có phần mềm chụp màn hình. kô e cho a xem.

MinhThang

Manager
em thử rùi anh ah`. nó kô chạy đc. em lại kô có phần mềm chụp màn hình. kô e cho a xem.

Chờ xem có ai cài thành công trên N81 chia sẻ thôi, mình không có máy để tex thử, thành thật chia buồn :D

hoangtrongdat

mình tải file đính kèm về nhwng chẳng biết làm thế nào tiếp. file có đuôi 7z là file gì thế bạn? làm ơn hướng dẫn mình kỹ hơn được không bạn? cảm ơn bạn nhiều!
mình xài N95 v30.0.015

MinhThang

Manager
mình tải file đính kèm về nhwng chẳng biết làm thế nào tiếp. file có đuôi 7z là file gì thế bạn? làm ơn hướng dẫn mình kỹ hơn được không bạn? cảm ơn bạn nhiều!
mình xài N95 v30.0.015

Chọn rename bỏ cái 7z là ok bạn nhé.

kevin_fire

cái này mình cài đc rùi . cài cho N81. Cài megaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_1 , và Python 1.44 vào bộ nhớ máy rùi cài pm này cũng vào bộ nhớ máy là đc. thích thật dọn sạch lắm.

lamnt0702

mình đã cài nhưng lại bị toàn tiếng Nga,có cách giải quyết nào ko các bạn,giúp mình với..thanks

MinhThang

Manager
mình đã cài nhưng lại bị toàn tiếng Nga,có cách giải quyết nào ko các bạn,giúp mình với..thanks

Mình cũng mới thử đêm qua, toàn tiếng Nga, không vào tùy chọn được nên cũng không thể chuyển đổi ngôn ngữ được.