• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ĐỘNG ,SKIN, CLOCK CHO SLIDE UNLOCK PRO & S2U2

ancola66

Super V.I.P
bác ơi cho em hỏi. cái phần mềm này được việt hóa rồi thì ko có mục setting. em dùng cứ đúng 5s mà không sờ vào máy là nó lock luôn. hì. có cách nào khắc phục được không các bác nhỉ?
Không có phần Setting nhưng thể nào chả có khoá Reg:-?. Bạn gửi cho mình bản Việt hóa đó để mình nghiên cứu xem sao nhé:D

ancola66

Super V.I.P
Battery Wallpaper Animated

Phiên bản mới nhất của S2U2 v1.0.1 có hỗ trợ ảnh động khi nạp pin rất đẹp. Nhưng chả nhẽ lúc nào cũng nạp để nhìn cục pin:-?:)). Ảnh động sau đây sẽ giúp bạn khi không nạp cũng nhìn thấy pin:))

Các bạn chỉ việc click chuột phải Save Image as và đặt tên cho chúng là Wallpaper.gif rồi copy vào thư mục gfx như các bài trước hướng dẫn là OK:D

ancola66

Super V.I.P
THAY ĐỔI ẢNH ĐỘNG KHI NẠP PIN

Phần mềm này sẽ làm cho giao diện của S2U2 khi nạp pin giống IPHONE 100%:D.
*Nếu bạn chỉ thích đổi cục pin thì cài MUSHI S2U2 BATTERY ANIMATION NO TEXT.CAB
*Nếu bạn muốn vừa thay đổi cục pin vừa muốn có hàng chữ chạy" Charging và Charging full" ở bên dưới thì cài MUSHI S2U2 BATTERY ANIMATION.CAB
* Nếu bạn vẫn muốn dùng ảnh động của cục pin nguyên bản mà lại thêm dòng chữ chạy (Charging Full) thì tải file batteryg về giải nén và chép đè vào thư mục gfx là OK (Như hình minh họa 2)
* Tắt phần mềm S2U2 (ilock 2), cài đặt file cab mà bạn muốn, khởi động lại S2U2 là OK (Như hình minh họa 1)

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
SKIN ANIMATED BATTERY CHARGING

Thêm 2 SKIN Battery Charging. Các bạn thích mầu nào thì tải về giải nén và chép đè vào thư mục GFX là OK

huyenthang

Công nhận bác Ancola66 giỏi thật !Cứ cái gì tôi thích là bác có ngay.cám ơn bác......

nomere

VH_Slide2UnlockPro_V1.05.0225 đây là cái tên chương trình. cái này của bác nào up lên diễn đàn mình đấy. em không nhớ link lắm. Bác nghiên cứu giúp em nhé. thanx kiu bác

anhbdt

IPHONE UNLOCK SOUND

Nếu các bạn đã cài phần mềm S2U2 và phần mềm S2U2 Sound Unlock và muốn có tiếng mở khoá giống như của IPHONE thì tải file đính kèm dưới đây, giải nén chép file unlocksound.wav vào Windows và file wave.txt vào thư mục MortScript. SR lại máy là OK:D

Cho mình hỏi thư mục MortScript nằm ở đâu vậy, cám ơn.

hhuy

Cho mình hỏi thư mục MortScript nằm ở đâu vậy, cám ơn.

Nằm trong thư mục Program Files đó bạn àh ,tùy theo bạn cài vào đâu , nến thẻ SD thì thư mục Program Files của thẻ nhé .

chúc vui

ancola66

Super V.I.P
không download được SLIDE UNLOCK PRO 1.02 rồi bác ơi. Bác xem lai em cái

Bản đó cũ roài mà là file đính kèm lâu quá rồi không down được đâu :D. Bản mới SLIDE UNLOCK PRO v1.05.030 đây

Mã:
http://cid-941a44029b537559.skydrive.live.com/self.aspx/Release/DBH%20Slide2Unlock%20Pro%20V1.05.0301.cab

masterhoang

Thanks đại ca! nhưng mà đại ca ơi hình như cái bản S2US PRO ày khi sử dụng mà dùng hình đuôi .gif (hình động) thì tự nhiên thấy Ram tụt đáng kể mất gần 7MB cơ có khi còn hơn, hiện tượng này là sao hả đại ca

anhbdt

S2U2 Sound Unlock

Phần mềm khóa màn hình S2U2 thì hầu như ai cũng biết và rất nhiều người dùng. Nhưng các bạn có để ý là phần mềm này rất giống với khóa màn hình của IPHONE, duy có một điều từ trước đến nay S2U2 chưa làm được là :Làm thế nào để mở khóa màn hình mà lại có âm thanh như IPHONE:-?. Thủ thuật và phần mềm dưới đây sẽ giúp các bạn. Đó là S2U2 Sound Unlock
[HIDE]* Trước tiên đuơng nhiên máy của bạn phải cài phần mềm khóa màn hình S2U2
* Các bạn tải về giải nén
* Cài phần mềm MortScript 4.1
* Copy 2 file playwave.mscrwave.txt vào thư mục cài MortScript 4.1 (\program files\mortscript)
* Copy file zplaywave vào thư mục windows\startup
* SR lại máy để phần mềm S2U2 tự động khóa màn hình sau đó thử kéo khóa mở màn hình xem sao:))

Download tại đây :

http://www.4shared.com/file/43839092...ified=8c8ef04c[/hide]

Sao mình làm y như vậy mà nó cứ nín thinh vậy !

ancola66

Super V.I.P
Sao mình làm y như vậy mà nó cứ nín thinh vậy !
Đó là phiên bản đầu tiên và phải cài đặt kiểu thủ công :DBạn tải file Cab UnlockWave 0.3 đính kèm dưới đây về cài nhé ( Nhớ là phải cài phần mềm Mortscript 4.1 trước nhé!)