• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ĐỘNG ,SKIN, CLOCK CHO SLIDE UNLOCK PRO & S2U2

ancola66

Super V.I.P
S2U2 UNLOCK WAVE v0.7

Phiên bản mới của phần mềm tạo âm thanh khi mở khoá (Sound Unlock ) S2U2 đã giới thiệu ở trên nay có thêm âm thanh khi khóa (Sound Lock :D ) và thêm menu setting chọn âm giúp bạn dễ dàng chọn âm thanh theo ý thích . Hỗ trợ 2K5 và 2K6

* Tất nhiên là các bạn cài phần mềm khoá màn hình S2U2 (Phiên bản mới nhất là 1.0.1)
*Các bạn cài phần mềm Mortscript 4.1 ( Đã kèm sẵn trong file nén đính kèm dưới đây )
* Cài Unlock Wave.cab

nomere

Ngay cả phiên bản 1.05.30 mà bác ancola 66 cũng không chỉnh được time này. Các bác có giải pháp không vậy?

ghekua

cuối cùng thì hôm nay cũng gửi được bài viết. không hiểu sao mấy lần trước không reply và make new được. Mình đã chỉnh sửa và test thử, nay mình post lên "trượt để mở khóa" cho anh em xài cho nó giống Vphone chứ không phải Iphone hihi, có kèm theo mấy cái arrow biểu tượng Barcelona, ManU, Chelsea hihihi.

Download và chép đè device\programfiles\S2U2\gfx
PDAVIET thật là tuyệt :D

Chỉnh sửa cuối:

Rygar

Bác ơi, cho em xin cái ảnh nền như của bác đi, em chỉ thích hình nền với theme Man y chang như cái hình bác post thôi, chứ còn để "slide to unlock" em thấy vẫn thích hơn :D

ghekua

Đây là của bác, không up được lên forum, bác vô đây down về giải nén nhé. hihihi
Mã:
http://www.uploadpak3.com/freeupload/download.php?file=72a12f8b9a16ad9a21f69d12139288f1

del_BA

cuối cùng thì hôm nay cũng gửi được bài viết. không hiểu sao mấy lần trước không reply và make new được. Mình đã chỉnh sửa và test thử, nay mình post lên "trượt để mở khóa" cho anh em xài cho nó giống Vphone chứ không phải Iphone hihi, có kèm theo mấy cái arrow biểu tượng Barcelona, ManU, Chelsea hihihi.

Download và chép đè device\programfiles\S2U2\gfx
PDAVIET thật là tuyệt :D

bạn có cái của arsenal ko cho mình xin với:D

tuanbkqn

các bác cho e hỏi,sau khi copy file ảnh vào thư mục rồi. e vào s2u2 setting ko thể nào tìm thấy wallpaper ở đâu để chọn cả ...

ancola66

Super V.I.P
các bác cho e hỏi,sau khi copy file ảnh vào thư mục rồi. e vào s2u2 setting ko thể nào tìm thấy wallpaper ở đâu để chọn cả ...
*Ảnh của bạn phải có tên là : Wallpaper.jpg hoặc Wallpaper.gif (Nếu là ảnh động)
* Khi bạn vào S2U2 Setting thì mục Wallpaper nó sẽ cho bạn 4 lựa chọn
- Không dùng ảnh
- Wallpaper.jpg để bạn dùng ảnh tĩnh
- Wallpaper.gif để bạn dùng ảnh động
- Wallpaper from My Document để bạn dùng ảnh từ thư mục này (Cái này là để phục vụ tính năng tự động đổi ảnh nền )

ancola66

Super V.I.P
S2U2 DIAMOND

by Amo4759

Giải nén chép toàn bộ vào thư mục gfx

Bạn nào bị lỗi hiển thị đồng hồ như hình dưới đây thì vào Registry sửa như sau :
HKCU \ Software \ A_C \ S2U2
sửa khoá TimeFormat : HH ":" mm

Chỉnh sửa cuối:

kukingkong

Trang web reddodo.com dùng để tạo gif động rất hay vì chấp nhận font Unicode nên đánh tiếng Việt tốt. Chỉ có điều dù cho phép đánh 15-16 ký tự, nhưng hiện lên lại không đủ.

tu19_01

Các Bác cho em hỏi, tính năng tự động đổi ảnh nền chỉ dùng cho ảnh tĩnh còn ảnh động thì không được phải vậy không. Bác nào có biết bỏ không cho hiện ngày tháng năm ra ngoài không chỉ cho em với. Em cảm ơn trước.

ancola66

Super V.I.P
Các Bác cho em hỏi, tính năng tự động đổi ảnh nền chỉ dùng cho ảnh tĩnh còn ảnh động thì không được phải vậy không. Bác nào có biết bỏ không cho hiện ngày tháng năm ra ngoài không chỉ cho em với. Em cảm ơn trước.
* Đúng roài chức năng đổi ảnh chỉ dùng cho ảnh tĩnh ( *.jpg )
* Muốn không hiện ngày tháng năm : Bạn dùng phần mềm Registry để vào chỉnh lại Registry như sau:
HKCU \ Software \ A_C \ S2U2 \ . Ở khoá DateFormat bạn xoá hết kí tự ở dòng String đi là OK.

ancola66

Super V.I.P
S2U2 Skin Diamond v2.0

*Giải nén chép toàn bộ vào thư mục gfx
*Nếu dùng đồng hồ số thì chỉnh REG như bài trên đã nói

batuocbongdem

A Ancola cho e hỏi 1 ti,sao cái thời tiết của s2u2 của e chỉ có hiện nhiệt độ mà ko hiện biểu tượng hình ảnh vậy.Em dùng thằng HTC weather để lấy thông tin về thời tiết.Thanks