• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin mod baidu input by ngoanrazor :)

tuthankhoc

Làm sao để tắt được cái dự đoán chữ hả bác ơi. Kick vào chữ nó toàn hiện lên bấm vào chữ mới được. Mất thời gian quá :((

khactoan83

Làm sao để tắt được cái dự đoán chữ hả bác ơi. Kick vào chữ nó toàn hiện lên bấm vào chữ mới được. Mất thời gian quá :((
Bạn thử làm theo cách mình nhé: ở hình số 3 đếm từ trái qua phải, vùng khoanh tròn màu đỏ chuyển về (abc....), hoặc để theo hình của mình là được. Đã test ok trên máy mình

huaminhquan

Bạn thử làm theo cách mình nhé: ở hình số 3 đếm từ trái qua phải, vùng khoanh tròn màu đỏ chuyển về (abc....), hoặc để theo hình của mình là được. Đã test ok trên máy mình

Đã test cách của bác không được đâu nhé ! Nó đoán trước toàn đoán ra tiếng tàu không, bực ghê !

khactoan83

Mình nói bỏ tuyên đoán mà, còn mặc định tiếng anh thi bác Nhdhung có hướng dẫn mà, sao kỳ vậy ta, máy mình làm ok ta

missthuha

hi cứ cài pm vô ùi làm như hướng dẫn hok động cham j là đc mà.

hehebb

cài phần mền ko hiện bàn phím ảo lên

ban ngoan giúp nhé?
không hiểu sao không hiện bàn phím ảo lên mà cài đi cài lại
làm đủ mọi cách rồi:-/:-/:-/:-/

ShintNo1

bảng ký tự thiếu các ký tự hay dùng, e muốn viết dấu bằng mà loay hoay kb làm tnào.

tinhbuon84

muốn viết dấu bạn chỉ cần dữ kí tự...ví dụ như muốn viết chữ Ư thì mình ấn chữ U trong 2s sẽ xuất hiện dấu cho bạn chọn

huaminhquan

Mình nói bỏ tuyên đoán mà, còn mặc định tiếng anh thi bác Nhdhung có hướng dẫn mà, sao kỳ vậy ta, máy mình làm ok ta

Thì mình nói bỏ tiên đoán đó ! Cái đó chỉ chuyển mặc định tiếng anh thôi nhưng nó vẫn đoán !

ngoanrazor

Well-Known Member
tháo ra cài lại bản ở trên và setting theo hướng dẫn ở trên sẽ hết tiên đón bn ah

vanlong272

có cách nào gõ tiếng việt như bình thường không hả các bác ví dũ như là gõ chữ (ô)= cách gõ 2 chữ o không chứ gõ như thế này khổ wa

night825

Member
thank a trước vi bàn phím nhấn rất tuyệt.
Nhưng cho e hỏi cái làm sao đổi màu vậy a.
với tắt khi sử dụng bàn phím qwerty của N97 vậy

ngoanrazor

Well-Known Member
thank a trước vi bàn phím nhấn rất tuyệt.
Nhưng cho e hỏi cái làm sao đổi màu vậy a.
với tắt khi sử dụng bàn phím qwerty của N97 vậy

ko thể đổi màu đc bn. muốn đổi thì chỉ có mod thôi. n97 thì mih ki xài nên pó tay:)

có cách nào gõ tiếng việt như bình thường không hả các bác ví dũ như là gõ chữ (ô)= cách gõ 2 chữ o không chứ gõ như thế này khổ wa

ko đc bn ah

deconleonui

ai giúp mình với :(( mình dùng bàn phím thì nó bị thế này

mình nhấn ok thì nó ra thế này

xuanminh9x

Last edited by a moderator: