• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky.Force.Reloaded.UIQ3

Thoai_DakMil

Super V.I.P
GAMES NÀY QUÁ QUEN THUỘC VỚI CÁC BẠN RỒI CHƠI BẰNG CẢM ỨNG . CẬP NHẬT BẢN NÀY CÀI ĐẶT KHÔNG CẦN CODE

http://www.4shared.com/file/49693724/b9c057c0/SkyForceReloadedUIQ3.html

Last edited by a moderator:

lovelikecrazy152

Mình xài P1i nhưng sao mình không cài Sky.Force.Reloaded.UIQ3 vào được vậy? Các bác chỉ giúp mình với

dotiendung

ĐỀ NGHỊ !!!

=D> bác nào có sky force phiên bản mới thì up lên đi chứ bản này cũ quá rồi!!!!=D>

0907530103

hey, mình cũng vậy nè. Chơi đến level 6 là k cách nào chơi tiếp được cả, bắn nhưng bên địch k bị nổ... ẠC ẠC Ai có cách nào xin chỉ giúp, thanks lắm lắm

Thoai_DakMil

Super V.I.P
hey, mình cũng vậy nè. Chơi đến level 6 là k cách nào chơi tiếp được cả, bắn nhưng bên địch k bị nổ... ẠC ẠC Ai có cách nào xin chỉ giúp, thanks lắm lắm

trời à chơi đến vòng 6 là không bắn được đâu vòng này các bạn chỉ cần nhanh tay né được các đường lade là qua vòng thôi , có bắn cách nào cũng k được đâu

duylam

Cám ơn bạn nhiều
down về rùi, không biết có cài vào P990i được không, thử xem. But Thanks Anyway

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Cám ơn bạn nhiều
down về rùi, không biết có cài vào P990i được không, thử xem. But Thanks Anyway

p990i ok , choi rất tuỵet nữa là đằng khác . bạn nào đã chơi về nược rồi chỉ anh em ích kinh nghiệm coi