• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sky.Force.Reloaded.UIQ3

thaiminh40

không hiểu sao mình cài cho p1i không bản nào được cả. nó cứ báo lỗi xác nhận bảo mật gì đó rồi văng.

thaiminh40

mình cài được rồi. thì ra phải sign mới cài được. dù sao cũng cảm ơn bạn :|

vuivitien

Mình xài m600,cài không được bạn ơi,nó báo security gì đó rồi văng ra ngoài .Cả 2 bản đều bị như thế.Bạn giúp mình với

sontung_tg

mình cài được rồi. thì ra phải sign mới cài được. dù sao cũng cảm ơn bạn :|
Sign là sao vậy bạn, tôi dùng W960i, cài hoài một số game ma nó cứ báo bị Component failed security check, cannot install, tôi rất thích game Sky Force ma cai hoài ko được, mong các anh, chị,em và các bạn giúp đỡ. Thanks

KeNgoaiDao

SKYFORCE 1.22 CÁI NÀY VỀ ÂM THANH THÌ NGHE HAY HƠN THÌ PHẢI , CHƠI TỐC ĐỘ NHANH HƠN NỮA CHÓNG MẶT LUÔN . CÀI ĐẶT BÌNH THƯỜNG KHÔNG CẦN CODE

http://www.4shared.com/file/50187239/2e9413c5/Skyforce_122.html

Link ngủm củ tỏi rồi bác ơi, upload lại dùm em với.
Cám ơn.

tranhuuminh84

nếu muốn cài đc thì bạn chỉnh lại thời gian thành tháng 7 or 8 năm 2007 là cài đc.chúc thành công

quanganh2009

cac bac cho em xin ver 1.22 vói ah link cua bac kia die rồi ah e can 1.22 chu ko phải Reloaded các bac nhé.